Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อมาประกอบแล้วครับแต่เปิดไม่ได้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อมาประกอบแล้วครับแต่เปิดไม่ได้อะครับ

พอดีซื้อคอมมาประกอบเองครับ ประกอบเสร็จแล้ว แต่ฮาร์ดดิสก์ยังไม่ได้บูตนะครับ เปิดเครื่องขึ้นมา ทำไมจอมันไม่ขึ้นอะไรเลยครับ จอติดอยู่นะครับ ต่อใส่เครื่องเดิมก็ติดอยู่ แต่พอใส่เครื่องใหม่ มันบอกเชกสายไฟอะไรก็ไม่รู้ แต่เครื่องคอมติดนะครับ ต้องทำอะไรยังไงก่อนหรอครับ ใครรู้ตอบทีครับ

สาย 4 พินเสียบยังครับ

Comment

Originally posted by joke69 View Post
      สาย 4 พินเสียบยังครับ
      ได้แล้วครับ ^___^
      Last edited by dEkkEbbALL; 7 Jan 2009, 17:25:29.

Comment

Working...
      X