Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ฟอร์จูนมีร้านไหนขาย Logitech G9 ไหมครับ คนที่เคยใช้เข้ามา.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ฟอร์จูนมีร้านไหนขาย Logitech G9 ไหมครับ คนที่เคยใช้เข้ามา.

ทำไมเสิชดูมันมี 2 กรอบอ่าครับ

อยากทราบว่าฟอร์จูนมีร้านไหนขายตัวนี้ไหม ???

แล้วแนะนำที่ไหน ราคาถูกครับ ขอบคุณมากครับ

ผมรอ G9x ตัวใหม่อยู่เนี้ย ยังไม่ออก

Comment

แล้ว G9 เป็นอย่างไรบ้างครับ ท่านใดใช้งานอยู่ช่วยแนะนำด้วยครับบบบ เห็นไฟมันเท่ดี

ขอบคุณมากครับ

Comment

เดียวต้องมีคนมาบอกว่า "ผมใช้ตัวละ100กว่าบาท" แน่ๆ

Comment

ฟอร์จูนแพงทุกร้านครับ

Comment

แพงนะฟอจูน ไปพันทิพสิ ตัดสินใจซื้อ G9 แล้วหรอครับ ถ้าจะซื้อเม้า ผมแนะนำให้ไปจับมันก่อนหลายๆๆตัว แล้วคุณจะรู้ว่า มันไม่ใช่อย่างที่คิดตอนแรกเลย ไปจับทุกตัวชอบตัวไหนแล้วก็ซื้อตัวไหนเลยอะครับ
            ส่วนผมใช้ Death Adder ผมว่าถ้าสำหรับคนมือขวาแล้วมือปานกลาง ถึังขนาดใหญ่ จะบังคับมันได้ ดีมากๆๆๆ ผลโหวตจาก Razer เม้า Death Adder มาเป็น อันดับ 1 ครับ
            www.razerzone.com

Comment

ตอนนี้ใช้ Razer Lachesis อยู่ แต่เวลาที่ไม่ได้เล่นเกมส์เล่นแชททั่วไป เหมือนมันจะไม่นิ่งเลย มีคนแนะนำ G9 เลยว่าจะไปถอยมาลองเล่นดูครับ

ขอบคุณมากครับบ

Comment

ผมซื้อร้าน HW ชั้น 4 ฟอร์จูน 2790 ครับ

Comment

ผมใข้อันล่ะ 100 เองเมาส์ 555

Comment

Originally posted by drmanabae View Post
                    ผมใข้อันล่ะ 100 เองเมาส์ 555
                    ไม่จริงมั้ง 555+

Comment

ราคาหลักร้อยครับ อิอิ a4tech x7 ตอนนี้อยากลองเมาสืเทพๆมั่งจังแต่คังค์ดันมีเรื่องให้ต้องใช้ประจํา

Comment

Originally posted by l2ossi View Post
                        ตอนนี้ใช้ Razer Lachesis อยู่ แต่เวลาที่ไม่ได้เล่นเกมส์เล่นแชททั่วไป เหมือนมันจะไม่นิ่งเลย มีคนแนะนำ G9 เลยว่าจะไปถอยมาลองเล่นดูครับ

ขอบคุณมากครับบ
                        ใข้ Razer Lachesis อยู่เหมือนกันครับ ลองดูที่รอง mouse ด้วยนะ ผมใช้ Destructor เล่นเกม Galiathus ตัว Control ทำงาน แล้วก็ปรับ dpi ที่ mouse ให้พอเหมาะ ก็ทำได้ทุกอย่างแล้วครับ mouse ตัวนี้ทำไรได้เยอะนะ ลองดูนะครับ

Comment

Working...
                        X