Announcement

Collapse
No announcement yet.

nb ตะกูล aspire one มันใส่แรมบัส800ได้เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nb ตะกูล aspire one มันใส่แรมบัส800ได้เปล่าครับ

nb ตะกูล aspire one มันใส่แรมบัส800ได้เปล่าครับ

ได้คับ ได้แค่ 1 g

ใส่เอง ประกันหมด

ซื้อไปให้ศูนย์ ก็ต้องเงินตังค่าใส่แล้ว 2 ร้อยกว่าบาท เมื่อก่อนฟรี

ซื้อศูนย์แล้วให้ศุนย์ใส่ ชัวว์สุด

-- โม hd 1.8 นิ้ว + แบต 9 cell ประกันขาดไปแหละ --
    Last edited by ekhoho; 7 Jan 2009, 23:04:08.

Comment

จ้าาาาขอบคุนครับ

Comment

Originally posted by ekhoho View Post
        ได้คับ ได้แค่ 1 g

ใส่เอง ประกันหมด

ซื้อไปให้ศูนย์ ก็ต้องเงินตังค่าใส่แล้ว 2 ร้อยกว่าบาท เมื่อก่อนฟรี

ซื้อศูนย์แล้วให้ศุนย์ใส่ ชัวว์สุด

-- โม hd 1.8 นิ้ว + แบต 9 cell ประกันขาดไปแหละ --
        ไม่หมดประกันครับพี่น้องผมแกะใส่เองไปหลายเครื่องล่ะครับ ใส่ให้ลูกค้าใส่ฟรีเหมือนซื้อ Ram ที่ร้านของผมอ่ะครับพี่น้อง ที่บอกว่าหมดประกันก้อเพราะว่าไม่อยากให้ใส่เองเนื่องจากมันใส่ยาก ต้องแกะหลายที่อ่ะครับ ก้อว่าลูกค้าจะประกอบกลับไม่เหมือนเดิมหรือเสียหายอ่ะครับพี่น้องแต่ Ram ที่ศูนย์ใส่ให้ฟรีนั้นจะต้องเป็ยี่ห้อ Apacer เท่านั้นครับ ยี่ห้ออื่น 214 บาทรวม VAT 7% ด้วยครับพี่น้อง สาเหตุที่ต้องเสียเงินก้อเพราะว่ เครื่องถูกคนเล่นเยอะ ศูนย์ขี้เกียจใส่ให้ แล้วทำไมมันไม่เจาะช่องใส่ Ram ง่าย ๆ ให้ว่ะเนี่ย ทั้งที่มีพื้นเหลือโครตเยอะเลยครับพี่น้อง ทุกท่านคิดว่าจริง ไหม

Last edited by vampires101; 8 Jan 2009, 00:48:29.

Comment

Working...
        X