Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง E8500 ที่ กทม.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง E8500 ที่ กทม.

สอบถามเรื่อง E8500 ที่ กทม. หน่อยครับ

ว่ามีร้านไหนมีของไหม

ที่เชีัยงใหม่ไม่มีเลยตอนนี้

คนขายบอกว่าหมดทั่วประเทศ

ผมว่าต้องมีเหลือสักร้านแหละ

เครียดมาก ตามหามาทุกที่ CM คอมซิตี้ คอมพลาซ่า พันธ์ทิพย์

ร้าน TK com มี ครับ ตาม link เรย http://www.tkcom99.com/product_detai...5&s_cat_id=168

Comment

E8500 มันฮิตขนาดนั้นเลยเหรอ

ลองโทรถามพวก JIB, HWH, TK, JEDI, Busitek, Advice รึยัง?

ของไม่น่าหมดทั้งประเทศนะมันไม่ได้เลิกผลิตซะหน่อย

Comment

Originally posted by ProM0nkey View Post
        ร้าน TK com มี ครับ ตาม link เรย http://www.tkcom99.com/product_detai...5&s_cat_id=168
        อันนี้ผมทราบครับ ว่ามีในรายการ แต่ว่ามีของไหม คืออยากถามคนที่ไปดูมาอ่ะครับ
        Originally posted by AmaKatsu View Post
        E8500 มันฮิตขนาดนั้นเลยเหรอ

ลองโทรถามพวก JIB, HWH, TK, JEDI, Busitek, Advice รึยัง?

ของไม่น่าหมดทั้งประเทศนะมันไม่ได้เลิกผลิตซะหน่อย
        JIB ไม่ขาย E8500 ครับ ส่วนที่อื่นๆ ผมไม่กล้าสั่งต่างจังหวัดครับ ผมห่วงเรื่องการเึคลม

คือถ้าที่ กทม. มี เผื่อผมจะฝากเพื่อนไปหิ้วมาครับ เพราะรอไม่ไหว ที่เชียงใหม่บอกว่าหลังวันที่ 15 โน่น กว่าจะมา

Comment

8400ก็คุ้มแล้วครับไป3.5GHZจะไม่แรงกว่า8600ในราคา9900เหรอ!!!

Comment

Originally posted by Gtx9800 View Post
            8400ก็คุ้มแล้วครับไป3.5GHZจะไม่แรงกว่า8600ในราคา9900เหรอ!!!
            อย่าว่าโง้นงี้ เลยนะครับท่าน

ผมก็คิดไว้แล้ว

แต่ผมไม่ชอบลาก !!!

อิอิ

Comment

E8400เลขมันสวยอยู่แล้วครับ3.0GHZ
              E8500 3.16GHZ มันไม่เห็นผลต่างกันขนาดนั้นหรอกครับต่างกัน0.16 เอาเงิน900ท่านโอนมาให้ผมซะยังจะดีกว่า555++

Comment

โทรไปถามก่อนเลย ครับ จะได้ไม่เสียเที่ยว

Comment

เอาเงินส่วนต่่างไปเป็นค่า sink ยังคุ้มกว่านะ

Comment

แรงแรง

Comment

กำ ทำไงได้ล่ะครับ

อยากได้ E8500 ก็ต้อง E8500

ถึงใครจะว่าก็เถอะ

Comment

อิอิ... มีครอบครองอยู่ 1 ตัว

เพิ่งซื้อมาเมื่อกันยาที่ผ่านมาเองน่ะ...

สนใจก้อ @ มา yaevolution@hotmail.com

Comment

เอามาลากสิจะรู้ว่าต่าง เยอะ 84 85 86

Comment

ผม e8500 ตามลายเซ็นต์ 24 ชั่วโมงครับ

Comment

ลองดูที่ Hardware house ดูครับเพราะว่าผมซื้อมาจากที่นั่นอ่ะครับ

Comment

Working...
                              X