Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยว กับ การประกันของ HDD ~Western Digital

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยว กับ การประกันของ HDD ~Western Digital

ใครทราบบ้างครับว่า เผอิญ ผมซื้อ HDD External ของ WD มาจาก อเมริกา

เเล้ว ผมไปลง ทะเบียนว่าเปลี่ยนเป็นรับประกันที่ไทย เเล้วทาง ที่ WD ได้เปลี่ยนให้เรียบร้อย เเต่ ผมจะสามารถนำ ไปเคลมได้ที่ไหนครับ

External ผมเปป็น Bad sector เเล้ว ก็ดับไปเล ตอนนี้ คอมมองไม่เห็นเเล้ว เเล้ว ใช้ โปรมแกรม ของ WD มองเป็น 2 TB เเต่ ไม่สามรถทำไรได้เลย

ขอบคุนทุกคำตอบครับ
Working...
X