Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่นเทพดูช่วยด้วยคราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่นเทพดูช่วยด้วยคราบ

มันจะขึ้นตามรูปเลยคับ
    แล้วจะมีโปรแกรมแปลกๆเด้งตามมาให้โหลดตลอดเลยคับ
    รำคาญมากๆ
    ขอบคูรครับ

ติด spyware หรือ trojan ครับ ลองคลิกที่มันฟ้อง และ capture รูปมาดูหน่อยครับ รายละเอียดมันคืออะไร

ลองเข้าเว็บ www.kaspersky.com หรือ www.bitdefender.com แล้วไปสแกน online ดูครับ ใน safemode with network ก็ดีครับ

Comment

^
      ^
      ^
      ตาม rep บนว่าครับ
      ลองหาโปรแกรม
      SUPERAntiSpyware Professional
      Malwarebytes Anti-Malware

อัพเดตสแกนน่าจะจัดการออกได้

Comment

ต้องใช้โปรเเกรม SuperAntiSpyware ครับตามระเบียบเเต่ต้องเสียเงินซื้อ
        ต้องไปหา crack

Comment

ขอบคุณทุกท่านคับ มันโดน SuperAntiSpyware เล่นงานซะหนีไปแล้วคับ

Comment

Working...
          X