Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อนของ HW ในเคสระหว่างเปิดฝากับปิดฝาเคส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สุดยอดเลยครับ
    Last edited by anatao; 8 Jan 2009, 22:38:08.

Comment

Originally posted by namek View Post
      ลองนึกถึงเครื่องเป่าลม หรือเครื่องดูดฝุ่นครับถ้ามีรูรั่ว/ปิดไม่สนิท ก็ดูด/เป่าไม่แรง

แ่ต่ถ้าไม่มีพัดลมแก้ผ้า เอ๊ย! เปลือยเคสเย็นกว่าครับ
      ++
      ผมหมายถึงพัดลมในเคส อ่ะครับ
      เครื่องที่ผมใช้อยู่คล้ายๆของท่าน kgb99 เลยครับแต่ไม่อลังการขนาดนั้น ใช้แค่พัดลม cpu เปิดโหลดบิทแบบ 7/11 มานานแระ

แต่ผมว่าเป่าฝุ่นง่ายกว่าเคสปิดอีกนะเพราะเป่าได้บ่อยๆ

Comment

Originally posted by anatao View Post
        ทำไมผลของท่าน TWK ผมไม่เห็นตัวเลขเลยอ่ะครับ
        เว็บอัพพิคมันเน่าครับ ต้องรีเฟรชหลายรอบ

- - - - -

ของผมเดี๋ยวขอประกอบเสร็จก่อน เดี๋ยวเอามาโชว์บ้าง

Comment

Originally posted by namek View Post
          ++
          ผมหมายถึงพัดลมในเคส อ่ะครับ
          เครื่องที่ผมใช้อยู่คล้ายๆของท่าน kgb99 เลยครับแต่ไม่อลังการขนาดนั้น ใช้แค่พัดลม cpu เปิดโหลดบิทแบบ 7/11 มานานแระ

แต่ผมว่าเป่าฝุ่นง่ายกว่าเคสปิดอีกนะเพราะเป่าได้บ่อยๆ
          ของผมก็เย็นดี โล่งสบาย ทำความสะอาดก็ง่าย ไม่กลับไปใส่เคสอีกเลย

Comment

อยากจะบอกว่าเคสของท่าน TWK. เหมือนของผมเป๊ะเด๊ะ

Comment

Working...
            X