Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU Z BenchMark Champion League (2018)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kidza View Post
    ของเดือนมีนา ขำๆนะ
    56.4/53

อย่างเย็น...

Comment

• Comment

• อัพเดต คะแนน/ลำดับ

Comment

• ส่งผลเทสมาใหม่ได้เรื่อยๆ เลยนะครับ คะแนนที่ดีขึ้นจะทำการอัพลำดับขึ้นให้เรื่อยๆ
          และสามารถเช็คชื่อท่านว่าอยู่ลำดับที่เท่าไหร่ ได้ที่หน้าแรก #2 > https://www.overclockzone.com/forums...1#post73685271
          V

Comment

• Comment

• มีแต่ผมมั้งนิ่ ที่อัพวินจาก 1709 มาเป็น 1803 แล้วคะแนนตก 555

Comment

• ส่งด้วยครับ

Comment

• Originally posted by near13 View Post
                  ส่งด้วยครับ

5.4ก็มาท่านจำผมได้ไหมที่ผมสอนให้ดูไฟเดิมๆในแชทของไลบังซอลอะ

Comment

• Originally posted by stepcomet View Post
                    5.4ก็มาท่านจำผมได้ไหมที่ผมสอนให้ดูไฟเดิมๆในแชทของไลบังซอลอะ
                    โอ้ววว จำได้ครับ คุณนี่เอง ผมเล่นพับจีไปด้วยเลยมาคุยเป็นพักๆ ว่าจะถามกลับว่าท่านใช้ username อะไรก็คลาดกันก่อน อิอิ ยินดีครับ

ผมรู้แล้ว ผมน่าจะเจอท่านในหลายกลุ่มอยู่ ที่พึ่งได้รางวัลจากเพจคุณดิวด้วยสินะครับ

Comment

• Originally posted by near13 View Post
                      โอ้ววว จำได้ครับ คุณนี่เอง ผมเล่นพับจีไปด้วยเลยมาคุยเป็นพักๆ ว่าจะถามกลับว่าท่านใช้ username อะไรก็คลาดกันก่อน อิอิ ยินดีครับ

ผมรู้แล้ว ผมน่าจะเจอท่านในหลายกลุ่มอยู่ ที่พึ่งได้รางวัลจากเพจคุณดิวด้วยสินะครับ
                      ช่ายครับผม

Comment

• Comment

• อัพเดต

Comment

• ขอลงหน่อยครับไม่ได้ค่อยได้เล่นกับเค้าเลย

Comment

• Comment

• Comment

Working...
                                X