Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU Z BenchMark Champion League (2018)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ต้องได้ประมาน 590+ ลองปิด HT ดูครับ ผมเคยเป็น
    ปล.บอร์ดเทพมาก

Comment

• โหดกันจริมๆ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
        น่าจะโดนตัดตัว x ลงตอนเทสนะ
        ลองทด GHz ลง เหลือสัก 4.5 GHz
        และลดไฟลงด้วยนะ
        ลองแล้ว เท่าเดิมเบยยยย

หืม คะแนนแปลกๆและ -..-

Comment

• Originally posted by champ24477 View Post
          ^
          ต้องได้ประมาน 590+ ลองปิด HT ดูครับ ผมเคยเป็น
          ปล.บอร์ดเทพมาก
          ปล2. หน้าจอกากมาก

Comment

• ^
            ^
            ลองเพิ่มไฟดูครับ อาจจะตั้งไฟต่ำเกินไป ตั้งต่ำมากๆก็ไม่ดีนะครับ ตามกระทู้ข้างล่างเลย

ขนาด i3 6100@4.59GHz ที่เคยลองเทสไว้ยังได้ราวๆ 480 ครับ คะแนนของคุณนี่น้อยไปจริงๆ

Comment

• ต้องมีอะไรผิดปกติแน่นอล

Comment

• Originally posted by Ref.Circle View Post
                ^
                ^
                ลองเพิ่มไฟดูครับ อาจจะตั้งไฟต่ำเกินไป ตั้งต่ำมากๆก็ไม่ดีนะครับ ตามกระทู้ข้างล่างเลย

ขนาด i3 6100@4.59GHz ที่เคยลองเทสไว้ยังได้ราวๆ 480 ครับ คะแนนของคุณนี่น้อยไปจริงๆ

ไฟเยอะไปไหมครับ

เทสส่วนใหญ่ผ่านหมดแล้ว ผมเลยไม่ได้ใส่ไฟเพิ่ม

แล้วดูในลิส มันก็คะแนนมากกว่าเพื่อนอยู่พอสมควรแล้ว

เลย งง งง

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                  ต้องมีอะไรผิดปกติแน่นอล
                  มันเกี่ยวกับ สเปคเตอร์ ไหม????

ต้นเกมไม่ได้กด พอมันได้เรเดียสแล้ว เลยสู้ไม่ได้

Comment

• ลองดูบ้างครับปกติจะอยู่แถวๆ 480-490 ลองปิดพวกโปรแกรมที่รันเบื้องหลังทิ้งไปก็ได้ตามรูปครับ

I3 6100@4.59GHz

Comment

• Originally posted by LipkiZ View Post
                      ไฟเยอะไปไหมครับ

เทสส่วนใหญ่ผ่านหมดแล้ว ผมเลยไม่ได้ใส่ไฟเพิ่ม

แล้วดูในลิส มันก็คะแนนมากกว่าเพื่อนอยู่พอสมควรแล้ว

เลย งง งง
                      คะแนน single thread มันต่ำผิดปกติน่ะครับ แต่ multi thread ก็ดูปกติดี งงเหมือนกัน

Comment

• -..-

Comment

• Originally posted by Ref.Circle View Post
                          คะแนน single thread มันต่ำผิดปกติน่ะครับ แต่ multi thread ก็ดูปกติดี งงเหมือนกัน

อาจจะยังไม่นิ่งดีพอครัช

Comment

• Core i5 4690 stock ส่งเข้าประกวดด้วย5555

ปกติมั้ยครับ

Comment

• อัพเดต ลำดับ / คะแนน

Comment

• อัพครับ ++1.83.0++

Last edited by oksuck; 9 Feb 2018, 08:35:59.

Comment

Working...
                                X