Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ati 1950 Pro...ยังคุ้มค่าอยู่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ati 1950 Pro...ยังคุ้มค่าอยู่ไหม

Pci-e Ati 1950 Pro 256mb 256bit

ยังคุ้มค่าที่จะเล่นอยู่ไหมครับ...สำหรับการ์ดจอที่ไม่ต้องเปลี่ยน PSU

และถ้าเทียบกับฝั่งสีเขียว...เทียบได้ประมาณตัวไหนครับ...

^_^

.

7900GSคับ

Comment

ต้องดูว่าเล่นเกมส์อะไร และ ยังเล่นได้ไหมครับ

Comment

ขอบอกการ์ดตัวนี้มันก็กินไฟน่ะท่าน แต่ไม่เท่าพวก 8800GT 4850 แค่นั้นเอง ส่วนตัวผมว่าท่านหาตัวใหม่ดีกว่า(คนใช้เหมือนกัน)

Comment

ถ้ามีอยู่แล้วก็ยังคุ้มอยู่มันยังใช้ได้อยู่
          แต่ถ้าซื้อใหม่ต้องดูราคาว่าซื้อเท่าไร

Comment

ตอนนี้เล่น 3850 ดีกว่ามั้ง แพงกว่าหน่อยนึง

Comment

ขอบคุณเพื่อนๆมากครับ...อ่านเอาแต่จากในเวบ
              พอได้ฟังจากผู้ที่เคยได้ใช้จริง...ทำให้มุมมองมากขึ้น....แจ่มแจ้งล่ะ ^^

คือกำลังมองหาการ์ดจอที่ราคาพันกว่าบาทไว้เล่น NFS ภาคเก่าๆ
              กับ CounterStrike และเกมส์ PopCaps

เห็นมีคนลงขาย 1650 , 1950Pro , 2600xt
              ซึ่งราคาไม่สูงนักน่ะครับ...

.

Comment

Originally posted by luziferp View Post
                ขอบคุณเพื่อนๆมากครับ...อ่านเอาแต่จากในเวบ
                พอได้ฟังจากผู้ที่เคยได้ใช้จริง...ทำให้มุมมองมากขึ้น....แจ่มแจ้งล่ะ ^^

คือกำลังมองหาการ์ดจอที่ราคาพันกว่าบาทไว้เล่น NFS ภาคเก่าๆ
                กับ CounterStrike และเกมส์ PopCaps

เห็นมีคนลงขาย 1650 , 1950Pro , 2600xt
                ซึ่งราคาไม่สูงนักน่ะครับ...

.
                ถ้าเกมพวกนี้ มันก็เอาอยู่หมดน่ะครับ 3 ตัวที่ท่านเลือกมา สบายๆ ถ้าเกมใหม่ๆ จะยากหน่อยละครับ

Comment

พวกเกมส์ยิงไข่ต้อง gtx280 ถึงจะลื่น

Comment

ดูราคาเปรียบเทียบด้วย
                    เพราะ HD3850 ตอนนี้ราคาถูกเหลือเกิน

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากๆครับ...ตอนนี้เล็ง ATi 2600XT DDR4 ไว้ครับ
                      งบไม่สูงนัก....ดูแล้วพอใช้ได้ไหมครับตัวนี้.....

^^

.

Comment

Working...
                      X