Announcement

Collapse
No announcement yet.

Netflix รายเดือน 79.- / รายปี 500.- อ่านรายละเอียดก่อนซื้อ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สนใจค่ะ แต่แอดไลน์ไม่ได้

Comment

• แอดไลน์ไม่ได้ครับ

Comment

• Originally posted by elmadooba View Post
        แอดไลน์ไม่ได้ครับ
        เปิดรับปกติแล้วครับตอนนี้

Comment

• สนใจ 550 ครับ

Comment

• คือดูได้ครั้งต่อครั้งเลยหรอครับ เสาร์อาทิตย์ ปิดร้านอีก คนซื้อก็จะดูวันหยุดแบบนี้เคลียดเลยนะ

Comment

• Originally posted by apzone View Post
              คือดูได้ครั้งต่อครั้งเลยหรอครับ เสาร์อาทิตย์ ปิดร้านอีก คนซื้อก็จะดูวันหยุดแบบนี้เคลียดเลยนะ
              ไล่ตอบแล้วครับ มีปัญหาการทำไอดีอยู่ ตอนนี้แก้ไขได้แล้วครับผม

Comment

• Comment

• อยาดรู้หนังส่งระบบเสียง 5.1 ไหม หรือสเตอร์รีโอ

Comment

• ///
                    Last edited by forbuy; 6 Nov 2018, 15:02:54.

Comment

• ///
                      Last edited by forbuy; 6 Nov 2018, 15:02:12.

Comment

• Comment

• Comment

• Originally posted by Lifejame View Post
                            ไล่ตอบแล้วครับ มีปัญหาการทำไอดีอยู่ ตอนนี้แก้ไขได้แล้วครับผม
                            ใช่ครับ อย่าหายเลยครับ ส่วนใหญ่ดูเสาร อาทิตย์ แต่ตอนนี้ดูไม่ได้ละ ไอดี เปลี่ยนรหัสไปละ งัยอย่าเงียบหายเลย ตอบคำถามในไลน์ด้วย

Comment

• Originally posted by liverthaiz View Post
                              ใช่ครับ อย่าหายเลยครับ ส่วนใหญ่ดูเสาร อาทิตย์ แต่ตอนนี้ดูไม่ได้ละ ไอดี เปลี่ยนรหัสไปละ งัยอย่าเงียบหายเลย ตอบคำถามในไลน์ด้วย
                              ใจเยนๆครับ จะไล่ตอบเรื่อยๆอยู่แล้วน่ะครับ ที่ตอบช้าเพราะติดธุระบ้างในบางครั้ง ตอนนี้ไล่ตอบครบแล้วนะครับ

Comment

• ไอดีหลุดบ่อยมากเลยครับ... - -"

Comment

Working...
                                X