Announcement

Collapse
No announcement yet.

Netflix รายเดือน 79.- / รายปี 500.- อ่านรายละเอียดก่อนซื้อ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไอดีมีอายุ 1ปี คำว่าตลอดชีพคือ ตลอดชีพ 1ปีของไอดีสินะ ไม่ใช่ตลอดชีพของคนซื้อ
    ควรแก้ไขคำว่าตลอดชีพออกนะครับ มันหลอกลวง แล้วนี้กระทู้โคตรนาน แอดปล่อยมาได้ยังไง มันก่ำกึ้งหลอกลวงชัดๆครับ

Comment

• Originally posted by kikufever View Post
      ไอดีมีอายุ 1ปี คำว่าตลอดชีพคือ ตลอดชีพ 1ปีของไอดีสินะ ไม่ใช่ตลอดชีพของคนซื้อ
      ควรแก้ไขคำว่าตลอดชีพออกนะครับ มันหลอกลวง แล้วนี้กระทู้โคตรนาน แอดปล่อยมาได้ยังไง มันก่ำกึ้งหลอกลวงชัดๆครับ
      ไอดีมันเป็นแบบต่ออายุอัตโนมัติ ผมเลยไม่รับประกันว่ามันใช้ได้นานเท่าไหรน่ะครับ กรณีไอดีเสียมันเกิดจากทาง Netflix อัพเดตระบบ + การใช้งานไอดีด้วยน่ะครับ ทางผมรับประกันไอดีให้แน่ๆ 1 ปี คุณซื้อไปในราคา 400 - 550 บาท คุณใช้งานได้แน่นอนอย่างน้อยๆ ที่ผมรับประกันคือ 1 ปี ซึ่งโดยปกติราคา Netflix ในเว็บก็เดือนละ 350-420 บาทไปแล้วนะครับ ยังไงคุณซื้อไปก็คุ้มแน่นอนไม่มีขาดทุน อีกอย่างบอกว่าผมหลอกลวง แต่ผมดูแลทุกคนจนครบอย่างน้อยๆครบประกันไอดีแน่นอนไม่เคยลอยแพรลูกค้าเลยนะครับ อาจจะมีปัญหาการใช้งานบ้างแต่ผมให้ไอดีตลอดไม่เคยหายไปไหนตลอด 3 ปี

Comment

• Comment

• อย่าหลงเชื่อ ไอ้นี่มันหลอก หาแดกง่าย

Comment

• Comment

• Account มีปัญหา ช่วยตอบ LINE ด้วยครับ

Comment

• ใครจะซื้อคิดดีๆนะครับ ใช้งานได้แปปเดียวก็ดูไม่ได้แล้ว แล้วก็ไปเอาคำว่าตลอดชีพออกเหอะ โคตรแหกตา

Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• อย่าไปซื้อกับมันนะครับ

Comment

• หลอก ครับ บอกตลอดชีพ

Comment

• Originally posted by damdonsak View Post
                            หลอก ครับ บอกตลอดชีพ
                            ประกันไอดี 1 ปีนะครับ ผมดูแลทุกคนครบประกันแน่ๆ ไม่ทิ้งไปไหนแน่นอนครับ ขออภัยที่ตอบช้าในสัปดาห์ที่ผ่านมานะครับตอนนี้ไล่ตอบครบหมดละใครยังตกหล่นทักมาได้เลยนะครับ

Comment

• Comment

• Comment

Working...
                                X