Announcement

Collapse
No announcement yet.

Netflix รายเดือน 79.- / รายปี 500.- อ่านรายละเอียดก่อนซื้อ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pheeF View Post
    ไอดีหลุดบ่อยมากเลยครับ... - -"
    ว่าจะซื้อซะหน่อย

Comment

• Comment

• Originally posted by 2bath50 View Post
        ว่าจะซื้อซะหน่อย
        แก้ไขปัญหาการทำไอดีแล้วครับ ตอนนี้ไอดีปกติแล้ว

Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• ผมซื้อ อันเเรก 350 ดูได้หกเดือนเเล้วเเละยังดูได้ อันสอง 550 สองเดือน เเล้วเเต่ดวงครับ รายงานผล

Comment

• Originally posted by Lifejame View Post
                  ใจเยนๆครับ จะไล่ตอบเรื่อยๆอยู่แล้วน่ะครับ ที่ตอบช้าเพราะติดธุระบ้างในบางครั้ง ตอนนี้ไล่ตอบครบแล้วนะครับ
                  กลับมาให้เครดิส ครับ ตอนนี้ไอดีที่ได้มาใหม่ ใช้งานได้ดีครับ (ความคิดเห็นเหมือนท่านข้างบน แล้วแต่ดวง แต่งัยก้ยังแก้ปัญหาให้อยู่ ..เนอะ..)

Comment

• Originally posted by Titaya View Post
                    ผมซื้อ อันเเรก 350 ดูได้หกเดือนเเล้วเเละยังดูได้ อันสอง 550 สองเดือน เเล้วเเต่ดวงครับ รายงานผล
                    ขอบคุนครับ

Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

Working...
                                X