Announcement

Collapse
No announcement yet.

Netflix รายเดือน 79.- / รายปี 500.- อ่านรายละเอียดก่อนซื้อ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• ตอบไลน์ด้วยครับ netflixใช้ไม่ได้

Comment

• ใช้ได้แล้วครับ ขอบคุณที่ดูแล

Comment

• Comment

• อ่านไลน์ด้วยนะครับ​ ไอดีมีปัญหา

Comment

• Comment

• ผมซื้อแบบตลอดชีพ ตั้งแต่ยังไม่ได้แจ้งว่ามีรับประกัน id 1 ปี
                ตอนนี้กลายเป็นว่า ขอ id ไม่ได้แล้วครับ
                ตลอดชีพ = 1 ปี ในความหมายของพ่อค้าครับ

ทำใจครับจ่ายเงินไปแล้ว ใครจะซื้อก็ดูดีๆนะครับ อนาคตอาจมีเปลี่ยนแปลงทีหลังอีก

Comment

• Originally posted by kiekie View Post
                  ผมซื้อแบบตลอดชีพ ตั้งแต่ยังไม่ได้แจ้งว่ามีรับประกัน id 1 ปี
                  ตอนนี้กลายเป็นว่า ขอ id ไม่ได้แล้วครับ
                  ตลอดชีพ = 1 ปี ในความหมายของพ่อค้าครับ

ทำใจครับจ่ายเงินไปแล้ว ใครจะซื้อก็ดูดีๆนะครับ อนาคตอาจมีเปลี่ยนแปลงทีหลังอีก
                  เงื่อนไขประกัน 1 ปีถูกเพิ่มมาตั้งแต่วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2561 น่ะครับตอนแรกจะเป็น Text เฉยๆไม่ได้ใส่ในภาพ เนื่องจากการทำไอดี Netflix นั้นยากขึ้นกว่าเก่ามากทำให้จำเป็นต้องเพิ่มส่วนของประกันไอดีเข้าไป และ ผมดูแลลูกค้าทุกคนจนครบประกันหมดแน่นอนครับกับราคาที่ท่านจ่ายมาไม่ลอยแพร หรือ ทิ้งไว้แน่นอนครับ

ปล1. "ทำใจครับจ่ายเงินไปแล้ว" <= ผมดูแลท่านมาเกือบ 2 ปีเต็มๆนะครับเงินที่ท่านจ่ายมาหากซื้อไอดีผ่าน Netflix จริงจะได้เพียง 1-2 เดือนเท่านั้นเองนะ หากนับตามวันซื้อจริงจะหมดไปก่อนหน้านี้ตั้งนานแล้ว แค่ช่วงหลังผมมาจริงจังเรื่องประกันไอดีมากยิ่งขึ้น
                  ปล2.สำหรับคนไหนที่ผมตกหล่นทักมาซ้ำได้รอบ 2 เลยนะครับ
                  Last edited by Lifejame; 26 Aug 2019, 16:13:05.

Comment

• เงื่อนไขประกัน 1 ปีถูกเพิ่มมาตั้งแต่วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2561 น่ะครับตอนแรกจะเป็น Text เฉยๆไม่ได้ใส่ในภาพ เนื่องจากการทำไอดี Netflix นั้นยากขึ้นกว่าเก่ามากทำให้จำเป็นต้องเพิ่มส่วนของประกันไอดีเข้าไป และ ผมดูแลลูกค้าทุกคนจนครบประกันหมดแน่นอนครับกับราคาที่ท่านจ่ายมาไม่ลอยแพร หรือ ทิ้งไว้แน่นอนครับ

ปล1. "ทำใจครับจ่ายเงินไปแล้ว" <= ผมดูแลท่านมาเกือบ 2 ปีเต็มๆนะครับเงินที่ท่านจ่ายมาหากซื้อไอดีผ่าน Netflix จริงจะได้เพียง 1-2 เดือนเท่านั้นเองนะ หากนับตามวันซื้อจริงจะหมดไปก่อนหน้านี้ตั้งนานแล้ว แค่ช่วงหลังผมมาจริงจังเรื่องประกันไอดีมากยิ่งขึ้น
                    ปล2.สำหรับคนไหนที่ผมตกหล่นทักมาซ้ำได้รอบ 2 เลยนะครับ
                    กำลังสนใจ แต่แบบนี้ ก็คือหลังจาก 1 ปี ถ้าไอดีใช้ไม่ได้คือ ไม่รับผิดชอบแล้ว ถูกต้องมั้ย ถ้าใช่ แล้วมันจะ "ตลอดชีพ" ยังงัย

Comment

• ดู netflixไม่ได้

ไม่ตอบไลน์ ดูnetflixไม่ได้มา2วันแล้ว ช่วยกรุณาตอบไลน์หน่อยย ขอไอดีใหม่ไปเป็นวันแล้วยังไม่ได้เลย

Comment

• ดูไม่ได้ครับ ตอบไลน์ด้วย

Sent from my BLA-L29 using Tapatalk

Comment

• ไล่ตอบไลน์หมดแล้วนะครับใครตกหล่นทักมาได้เลยครับ

Comment

• - HBO NOW
                            - Tidal
                            - Grammarly
                            - WWE

กำลังจะตามมาเร็วๆนี้นะครับ
                            Last edited by Lifejame; 30 Sep 2019, 22:05:43.

Comment

• Originally posted by Lifejame View Post
                              เงื่อนไขประกัน 1 ปีถูกเพิ่มมาตั้งแต่วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2561 น่ะครับตอนแรกจะเป็น Text เฉยๆไม่ได้ใส่ในภาพ เนื่องจากการทำไอดี Netflix นั้นยากขึ้นกว่าเก่ามากทำให้จำเป็นต้องเพิ่มส่วนของประกันไอดีเข้าไป และ ผมดูแลลูกค้าทุกคนจนครบประกันหมดแน่นอนครับกับราคาที่ท่านจ่ายมาไม่ลอยแพร หรือ ทิ้งไว้แน่นอนครับ

สรุปว่า หลอกขายคำว่า ตลอดชีพ แต่ประกันให้ 1 ปี
                              ไปขโมยไอดีคนอื่นมาขาย(hack) แล้วเอามาให้ลูกค้า ลูกค้าต้องมาลุ้นต่อว่าจะใช้ได้นานแค่ไหน
                              พอลูกค้าขอใหม่ก็บอกว่า เลยประกันที่ทางร้านรับประกันที่ 1 ปี

**ทางร้านขอสงวนสิทธิ์ในการแก้ไขโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า**

ใครรับเงื่อนไขนี้ได้ก็ซื้อเลยครับ สุดท้ายทางร้านจะมาบอกคุณว่า "เงินที่ท่านจ่ายมาหากซื้อไอดีผ่าน Netflix จริงจะได้เพียง 1-2 เดือนเท่านั้นเองนะ หากนับตามวันซื้อจริงจะหมดไปก่อนหน้านี้ตั้งนานแล้ว แค่ช่วงหลังผมมาจริงจังเรื่องประกันไอดีมากยิ่งขึ้น"

Comment

• Originally posted by kiekie View Post
                                ผมซื้อแบบตลอดชีพ ตั้งแต่ยังไม่ได้แจ้งว่ามีรับประกัน id 1 ปี

เห็นตามพี่คนนี้เลยครับ
                                "ทำใจครับจ่ายเงินไปแล้ว ใครจะซื้อก็ดูดีๆนะครับ อนาคตอาจมีเปลี่ยนแปลงทีหลังอีก"

Comment

Working...
                                X