Announcement

Collapse
No announcement yet.

ZALMAN CNPS9500LED ใช้ไปนานๆ แล้วมันดำมั๊ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ZALMAN CNPS9500LED ใช้ไปนานๆ แล้วมันดำมั๊ยคับ

อยากซื้อมาใส่ 3.0E ตัวน้อยของผม เห็นราคามันลงเยอะแล้ว หรือมีตัวอื่นที่น่าสนกว่าในขณะนี้มั๊ยคับ

สด ๆ จากเครื่องถ่ายทอดผ่านดาวเทียม ดูเล่นไปพาง ๆ ก่อน (เอามายัว) หิหิหิ

Comment

ร้าน เจได / ทีเค = 1890฿

http://www.jedicool.com/list.php?cate=3&page=3
      http://www.tkcom99.com/cpufan.htm

Comment

ความจริงที่เกิดขึ้นใน1เดือนหลังจากซื้อคือ ไฟจะดับ พัดลมหมุนค่อยลง และดำ

Comment

จริงเหอเนี่ย แล้วท่าน TWK ล่ะว่าไง เคยคุยกันตอนท่านกาลังติดตั้งเลย

ตอนนี้ดำยังงับ

Comment

Originally posted by ซามูไรศพหมา View Post
            จริงเหอเนี่ย แล้วท่าน TWK ล่ะว่าไง เคยคุยกันตอนท่านกาลังติดตั้งเลย

ตอนนี้ดำยังงับ
            ผมซื้อมายังไม่ถึงเดือนเลยครับ ตอนนี้ยังไฟสว่างอยู่ สียังไม่คร่ำ
            เรื่องไฟไม่ติดนี้แก้ยากหน่อยครับทำไม่เป็น
            แต่เรื่องคร่ำนี้ สบายครับ
            ผมช่างรถมอไซค์ เครื่องมือพร้อม คีมล็อก บล๊อกหัวเทียน สแลง ปะแจปากตาย (เงาวั๊บเลย) หิหิหิ

Comment

งั้นเปลี่ยนไปเล่น Hyper6+ ดีก่ามั๊ยเนี่ย แตzalman่9500 ตัวนี้ไงก็จ๊าบกว่า เฮ้ออออออ

เลือกไงดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เอาตัว 9700 NT ดิ ถ้ายังดำอีกก็ไม่รู้ว่างัยแล้วล่ะ

Comment

เอาตัว 9700 NT ดิ ถ้ายังดำอีกก็ไม่รู้ว่างัยแล้วล่ะ

เอ่อตัวนี้มันใส่ 478 ได้เหอครับ

Comment

ม่ะลองเล่นแบบผมเหรออิอิ ความอลังการ พัดลม

Comment

เอ่อ ไม่ได้นี่หว่า
                      โทดทีคับ ลืมเช็ก

Comment

ผมก็ใช้อยู่น่ะ ใช้ได้เกือบปีแหละอ่ะ ตั้งแต่เมษาปีที่แล้ว ตอนนี้ไฟก็หรี่ๆหน่อย(เปิดไฟLEDช่วยเอา55) ตัวทองแดงก็ดำขึ้นนิดนึงตามปกติของมัน ส่วนเรื่องระบายความร้อนก็ยังโอเคอยู่คับ

Comment

ดำหมายถึง...
                          Cu + O = CuO
                          ก็ลอง Hyper6+ ดูครับ อิอิ

Comment

Working...
                          X