Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งมาโครเมาส์ยังไงให้กดค้างแล้วกดย้ำๆได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตั้งมาโครเมาส์ยังไงให้กดค้างแล้วกดย้ำๆได้ครับ

แบบเวลาเรากดค้างอ่ะ อยากจะตั้งให้กดค้าง แล้วมันจะคลิกย้ำๆ ถี่ๆแทนอ่ะครับ

โปรแกรมมาโครเม้าส์มีเยอะแยะ ยิ่งถ้าใช้เม้าส์แบรนด์ดังบางยี่ห้อนี่แทบจะมีโปรแกรมเสริมมาให้เลย

ตั้งค่าได้หลากหลายตั้งแต่กดค้างแล้วให้มันคลิกถี่ๆ หรือกดแบบเปิดปิดให้มันคลิกถี่ๆ ปรับความละเอียดได้อีกว่าคลิกความเร็วกี่ ms หรือแม้แต่กด1ครั้งให้คลิกถี่ๆกี่ครั้งภายในกี่ ms ก็ได้ ทุกอย่างอยู่ที่โปรแกรมมาโครเม้าส์ไปหาเอา ลองเล่นกับมันดู

Comment

นั่นหล่ะครับๆ จะตั้งให้กดค้างแล้วให้มันคลิกถี่ๆ ทำยังไงอ่า ผมใช้ G300S

Comment

Originally posted by PPG-GX2-SC View Post
        นั่นหล่ะครับๆ จะตั้งให้กดค้างแล้วให้มันคลิกถี่ๆ ทำยังไงอ่า ผมใช้ G300S

เจ้านี่??

Comment

เด่วลองดูครับ ขอบคุณครับ
          Last edited by PPG-GX2-SC; 29 Dec 2017, 01:24:25.

Comment

Working...
          X