Announcement

Collapse
No announcement yet.

4670 เล่น RO หน่วงอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tineny View Post
    ไม่เฉพาะ ATI หรอกครับ NVIDIA SIS VIA INTEL VOODOO บลาๆๆ กระตุกหมดแหละครับ ใครไปเจอ กลางมอ + เอฟเฟก เสร็จทุกราย

ที่ร้ายคือ 4 คอ INTEL AMD ยังซัดไปซะ 25%+ เกมบ้าไรมะรู้ 8 ปีก่อน cpu 1G แรม 128M กาดจอ 8M ยังเล่นได้สบาย

แต่ผมก็ยังเล่นอยู่นะครับ 8 ปีแห่งความทรงจำ

ปล.เกมนี้คือจุดเริ่มของการเดินทางสาย คอมพิวเตอร์ ของข้าพเจ้า
    ดูๆ พิมแล้ว อ่านไป แล้ว ซึ้งยังไงไม่รู้ งะ

Comment

Originally posted by tineny View Post
      ไม่เฉพาะ ATI หรอกครับ NVIDIA SIS VIA INTEL VOODOO บลาๆๆ กระตุกหมดแหละครับ ใครไปเจอ กลางมอ + เอฟเฟก เสร็จทุกราย

ที่ร้ายคือ 4 คอ INTEL AMD ยังซัดไปซะ 25%+ เกมบ้าไรมะรู้ 8 ปีก่อน cpu 1G แรม 128M กาดจอ 8M ยังเล่นได้สบาย

แต่ผมก็ยังเล่นอยู่นะครับ 8 ปีแห่งความทรงจำ

ปล.เกมนี้คือจุดเริ่มของการเดินทางสาย คอมพิวเตอร์ ของข้าพเจ้า

มันไม่ได้กระตุกแบบนั้นคับ ถ้าท่านลองใช้การ์ดจอ ati แล้วจะรู้มันจะหน่วงๆ คับตอนเลื่อนเม้า

Comment

เอ่อไม่ได้มาขัดนะครับ พอดี ที่บ้านตอนนี้ก็ ATI ครับผม

ที่ทำงานเป็น NVIDIA ถึงได้กล้าพูดหนะครับ

โน๊ตบุคพี่ที่ทำงาน ก็ ชิบกราฟฟิค INTEL

ปล.ทั้ง 2 ที่ผมเล่นเกมได้หมด บอกไว้ก่อนเด๋วโดนถามอีก

Comment

ถ้าหน่วงตอนเลื่อนเม้าส์ผมว่าไม่น่าจะเป็นเพราะเน็ตหรอกนะ

roนี่ตะก่อนใช้เน็ต56kเล่นเม้าส์ก็ยังไม่หน่วงเลยนิ - -

ผมก็ยังไม่เคยเล่นเกมส์ออนไลน์อะไรแล้วแลคจนเม้าส์หน่วงซักที - -*

ถ้าเป็นเกมส์กล่องที่มันกินสเปคอ่ะหน่วงแน่นอน

สรุป ผมว่าปัญหาไม่น่าจะมาจากเน็ต น่าจะมาจากตัวการ์ดแล้วหล่ะครับ

แต่ไม่รู้ว่าจากไดร์เวอร์หรือเปล่า รอท่านอื่นแนะนำแล้วกันครับ

Comment

เอ่อไม่ได้มาขัดนะครับ พอดี ที่บ้านตอนนี้ก็ ATI ครับผม

ที่ทำงานเป็น NVIDIA ถึงได้กล้าพูดหนะครับ

โน๊ตบุคพี่ที่ทำงาน ก็ ชิบกราฟฟิค INTEL

ปล.ทั้ง 2 ที่ผมเล่นเกมได้หมด บอกไว้ก่อนเด๋วโดนถามอีก
            ผมบอกว่า ATI ตัวใหม่ๆนะครับ อ่านิดนุง
            ลองค้นดูจะมีคนออกมาบ่นกันเยอะ เรื่องเล่นแรคกระตุก
            มะก่อนผมก็ใช้ ATI 9550 ยังลื่นปรี๊ดๆ

Comment

ลองส่งคำร้อง ไปที่ ATI.com ดูครับ ส่งกันไปเยอะๆ เผื่ออาคตจะแก้ driver ให้เล่นได้ลื่นๆ หุหุ

Comment

ไช่ครับ เกมส์นี้เกมส์ออนไลน์ แรก ของผมเลย

= =

เล่นไม่เป็นทะร่ายแต่ตอนนี้โครตเทพ
                หุหุ

Comment

55

gเหมือนกันเลยครับ กระทู้ บน เกมส์แรกเลย
                  ตอนนี้ เถื่อน บานเลย

Comment

55555555 เครื่องผม ลื่น ใช้แค่7300le สปาค เองเปิด3จอยังไหวเลย 5555 สีแดงทำใจไป หุหุ

Comment

เท่าที่ผมรู้ รู้ึสึกว่ามันจะเริ่มมาเป็นตอนรุ่น HD2XXX เป็นต้นมา ตัว X1XXX ก็ไม่เห็นเป็น

Comment

เกมเก่ากะการ์ดใหม่ คงไม่บาล้านกันมั้ง อิอิคนเขียนไดรเวอร์ัมันคงลืมเกม2D ไปแว้ว หุหุ

Comment

Working...
                        X