Announcement

Collapse
No announcement yet.

...ชุดนี้พอเห็นหลัก 3 ใหมครับ...ขอคำแนะนำด้วยครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ...ชุดนี้พอเห็นหลัก 3 ใหมครับ...ขอคำแนะนำด้วยครับ..

...ชุดนี้พอเห็นหลัก 3 ใหมครับ...ตอนนี้เดิมๆครับ...ว่าจะลองดูซะหน่อยครับ..ไม่เคยเหมือนกัน

5200+ / ซิ้งค์ CM SPHEAR
    M2N-E SLI
    RAM 2*2 G-SKILL 800 ไม่แน่ใจรุ่นซื้อก่อนปีใหม่ 1590
    SPARK 9400GT 1G
    320G WD
    RAIDMAX 530Wเทียม

....ขอคำแนะนำด้วยครับ...ขอบคุณครับ....

ลองนั่งมั่วๆดูเมื่อเช้าได้มาเท่านี้อ่ะครับ ผมปรับขึ้นที่ละ5ครับ ลองเล่น COD5 ประมาณชั่วโมงยังไม่มีอาการครับ ว่าแต่จะรู้ได้ไงครับว่าเสถียรแล้ว น้าๆใช้อะไรทดสอบครับ สงสัยต้องนั่งดูกระทู้เก่าๆก่อน ขอคำแนะนำด้วยครับ

Attached Files
    Last edited by mee-soundman; 10 Jan 2009, 15:50:39.

บอดไม่น่าดันไหว แต่ต้องลองดูก่อน

Comment

M2N-E SLI คงดันถึงครับ

Comment

Comment

ยากครับ แต่ถ้าพอมีประสบการ์ณคงจะพอได้

Comment

สบายๆ ครับ2.7ไป3

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              บอดไม่น่าดันไหว แต่ต้องลองดูก่อน
              Originally posted by IX View Post
              M2N-E SLI คงดันถึงครับ
              Originally posted by mee-soundman View Post
              Originally posted by eXzato View Post
              ยากครับ แต่ถ้าพอมีประสบการ์ณคงจะพอได้
              Originally posted by boyro View Post
              สบายๆ ครับ2.7ไป3

แฮะๆ จะมีวาสนาใหมน๊อ...

Comment

บอร์ดจ่ายไฟได้น้อย ถึงได้ก็ไม่น่าจะนิ่ง.

Comment

ลองเลย
                  ของอยู่ในมือ ละ

Comment

เคยใช้แต่ M2N-E แต่ตัว SLI ไม่รู้เหมือนกัน ลองดูครับ

Comment

ขอคำแนะนำด้วยครับ

Comment

ของผมลดลงเหลือ x13 ,x12.5 ลดตัวคูณยังไงลากบัสมันไม่ข้าม262ซะที
                        ตอนนี้เพิ่มไฟแค่+50 ก็โอเคไม่วูบไม่ค้าง เมื่อก่อน+100

Comment

Originally posted by boyzaa View Post
                          ของผมลดลงเหลือ x13 ,x12.5 ลดตัวคูณยังไงลากบัสมันไม่ข้าม262ซะที
                          ตอนนี้เพิ่มไฟแค่+50 ก็โอเคไม่วูบไม่ค้าง เมื่อก่อน+100

Comment

ถึงคับเคยลองแล้ว แต่ไม่ีเสถียรนะคับ มันชอบค้างตอนรันเกมอ่ะ

Comment

Working...
                            X