Announcement

Collapse
No announcement yet.

โกงนะครับ User Nul2sel2y โอนเงินแล้วไม่ส่งของครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โกงนะครับ User Nul2sel2y โอนเงินแล้วไม่ส่งของครับ

โกงนะครับ User Nul2sel2y โอนเงินแล้วไม่ส่งของครับ จากกระทู้นี้ครับ

https://www.overclockzone.com/forums...DR5?p=73641285

ดัน

Comment

แสบจริงๆ ขอให้ได้เงินคืนไวๆนะครับผม

Comment

Originally posted by danint View Post
        ดัน
        Originally posted by LeoniDaz- View Post
        แสบจริงๆ ขอให้ได้เงินคืนไวๆนะครับผม
        ขอบคุณครับ

Comment

โทษคับลงผิดที่

Comment

ช่วยดันครับ ขอให้ได้เงินคืน

Comment

ดูจากประวัติเก่าของเขา ดีๆมาตลอด

Comment

Comment

เขาอาจจะมีปัญหาอะไรหรือป่าว เขาเข้ามาล่าสุด 14 ธ.ค เอง ได้ติดต่อกันทางไหนบ้างครับ

Comment

Working...
                  X