overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 6 of 6
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation ฉลองปีใหม่ ยีนส์ขาสั้น 50 บาททุกตัว เสื้อยืด 30 บาททุกตัว ปิด 5-1-2018 | 21.26.49 น.

ฉลองปีใหม่ ยีนส์ขาสั้น 50 บาททุกตัว เสื้อยืด 30 บาททุกตัว ปิด 5-1-2018 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 5-1- 2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.Urban Pipe Line

Size 16R
    Made in NICARAGUA

เอว 29? / เป้า 11.5? / ความยาว 21.5? / ปลายขา 11?

เอวมียางยืด สี Blue Jeans
    สภาพแน่นๆ เลย มีเล่นด้ายสีส้มที่กระเป๋าหลัง
    และปักตัวอักษรที่กระเป๋าข้าง สวยๆ เลย
    สภาพดีมากครับ ใส่ได้ก็จัดไปนะครับ

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2. Urban Pipe Line

Size 16HUSKY
    Made in Vietnam

เอว 31? / เป้า 10.5? / ความยาว 21? / ปลายขา 11?

สภาพเกือบเต็ม 100 เช่นกัน
    เอวมียางยืด สีเทาเข้ม สวยครับ
    เป้าแน่นๆ ไม่ปะ ไม่ซ่อม
    ใครมองหาสีแนวๆ นี้อยู่ ห้ามพลาดเลย

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.OLD NAVY Blue Jeans Just Below Waist

Size 10
    Made in Cambodia

เอว 32? / เป้า 9.5? / ความยาว 15? / ปลายขา 12?

ผ้า cotton 100 ทรงใส่สบายๆ ไม่แน่น
    สี Blue Jeans เดินด้ายสีเหลืองสวยๆ เลย
    มีเชือกผูกเอวด้วย
    ปรับความแน่นได้ตามสะดวกเลย

4.Wrangler Relaxed Fit

Size 34
    Made in MEXICO

เอว 35? / เป้า 13? / ความยาว 20.5? / ปลายขา 11.5?

สีบลูยีนส์ เล่นลายที่ขอบเอวด้านใน
    ขอบเอวสีดำ เดินเส้นแดงเล็กๆ สวยงานเลย
    สกรีนยี่ห้อไว้ด้วย แจ่มเลย
    ตำหนิ : มีรอยเปื้อนที่ปลายขาขวา

5.MOSSIMO SUPPLY CO. FIT 6 COUPE 6

Size 7
    Made in CHINA

เอว 31? / เป้า 7.5? / ความยาว 16.5? / ปลายขา 8.5?

สีน้ำเงินซีดๆ ฟอกมาสวยๆ เลย
    ทรงกำลังสวย ขาไม่ยาวมาก
    ใครมองหายีนส์ขาสั้น ฟอกสีสวยๆ เชิญทางนี้เลย

6.LEE RIVETED

Size 20W M
    เอว 39? / เป้า 12.5? / ความยาว 18? / ปลายขา 16.5?

ขาสั้นสีออกน้ำตาลซีดๆ
    สีแบบนี้ไม่ค่อยมีมานะครับ
    ส่วนรูปทรงออกแนวขาใหญ่ๆ หน่อย
    ใส่สบายๆ ไม่แน่น
    เอาไปใส่เล่นชิลๆ เลยครับ ผมปล่อยไม่แพง

7.Urban Pipe Line

Size 16H
    Made in NICARAGUA

เอว 30? / เป้า 11? / ความยาว 21.5? / ปลายขา 11?

เอวมียางยืด สี Blue Jeans
    สภาพค่อนข้างสมบูรณ์นะ
    มีตำหนิหลักๆ 1 จุด
    ตำหนิ : มีรอยขาดที่ขาขวาด้านหลัง (ดูตามรูปเลยครับ)

8.MOSSIMO SUPPLY CO.

Size 1
    Made in HONG KONG

เอว 28? / เป้า 7? / ความยาว 26? / ต้นขา 9.5? / ปลายขา 7?

สีเข้มๆ ขายาวๆ หน่อย ประมาณ 5 ส่วน
    เล่นกระดุมที่กระเป๋าทั้งหน้า-หลัง
    สภาพยังสวยมากครับ
    ใครอยากได้ขายาวๆ หน่อย ต้องตัวนี้ครับ
    มีมาตัวเดียวเลย

9. LEVI?S Bermuda

Size 16 REG
    Made in China

เอว 27? / เป้า 6.5? / ความยาว 16.5? / ปลายขา 7.5?

ขาสั้นเอวมียางยืด สีเทาควันบุหรี่
    สภาพเซอร์นิดๆ
    มีทำลุ่ยๆ ตรงกระเป๋าขวา และต้นขาซ้าย
    ใครชอบสีแบบนี้ แล้วใส่ได้นะ ไม่ควรพลาด

10.MOSSIMO Premium Denim / boyfriend Coupe Gorconne
    SIZE 4
    เอว 31? / เป้า 8.5? / ความยาว 20? / ปลายขา 9.5?

เนื้อผ้าผสม มีความยืดหยุ่นใส่สบาย
    ปลายขาทำลุ่ยเซอร์ๆ เลย
    สภาพดี เป้าแน่น ไม่ปะ ไม่ชุน

11.MOSSIMO Premium Denim / boyfriend Coupe Gorconne
    SIZE 14
    เอว 38? / เป้า 10? / ความยาว 21? / ปลายขา 11?
    เนื้อผ้าผสม มีความยืดหยุ่นใส่สบาย
    แบบกระดุม ปลายขาทำลุ่ยเซอร์ๆ เลย
    สภาพดี เป้าแน่น ไม่ปะ ไม่ชุน

12.Genuine Dickies
    Made in Bangladesh
    เอว 26? / เป้า 9.5? / ความยาว 20? / ปลายขา 8.6?

ตัวนี้โดดเด่นที่กระเป๋าหลัง
    ที่ปักรูปกระโหลกไขว้ไว้สุดเท่
    สภาพถือว่ายังดีครับ
    อาจจะมีด้ายลุ่ยๆ บ้างเล็กน้อย
    แต่ถือว่าไม่มีอะไรน่าเกลียด
    ไม่ขาด ไม่ปะ ไม่ซ่อม เช่นกันจ้า

13.GAP Carpenter
    Made in El Salvador
    เอว 33? / เป้า 12.5? / ความยาว 22? / ปลายขา 11.5?

ผ้าคอตตอน 100 นะครับ หนาๆ ทนๆ เลย
    สภาพสวยมาก ใส่สบาย
    สมบูรณ์ทุกสัดส่วน แจ่มเลยขอบอก

14.Lee
    Made in USA
    เอว 31? / เป้า 11.5? / ความยาว 17.5? / ปลายขา 11?

ขาสั้นสีเทา หาไม่ง่ายนะครับ
    แถมงานอเมริกาอีก
    แบบนี้มือ 2 ขายกันแพงเอาเรื่องนะ
    อันนี้ปล่อยแบบแบ่งปันกันไปครับ

15.OLD NAVY
    Made in Philippines
    เอว 26? / ความยาว 21? / เป้า 9.5? / ปลายขา 10.5?

ยีนส์ฟอกสีซีดทรงเรียบๆ สบายๆ
    แอบมีเก๋ๆ ที่กระเป๋าด้านข้างๆ ขาขวา
    และด้านหน้าไม่ใช้กระดุม แต่ใช้แถบตียตุ๊กแกแทน
    มีเจาะรูตาไก่ 2 คู่ สวยเก๋เลยจ้า
    สภาพสมบูรณ์เช่นกันจ้า

เปิด 50 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

16.OLD NAVY Ultra Low Rise Stretch
    Made in Indonesia
    เอว 31? / ความยาว 25.5? / เป้า 8? / ปลายขา 11.5?

ขาสั้นตัวนี้ออกจะยาวสักหน่อย เลยเข่าแน่ๆ
    ใครชอบสไตล์นี้ จัดเลยครับ ไม่ค่อยมีมานะ
    สภาพก็สมบูรณ์มากเช่นกัน
    เป้าแน่นๆ ไม่ขาด ไม่ซ่อม ไม่เปื่อย
    กระเป๋าหน้ามีเล็กๆ สวยงาม
    ด้านหลังมีกระดุมข้าง ไม่มีข้าง เดิมๆ มาเลย

เปิด 50 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

17.เสื้อเชิ๊ต excello by HER สีครีม
    SIZE 11/12
    Made in USA
    อก 38? / ยาว 27? / แขน 26?
    ตำหนิ : กระดุทหาย 1เม็ด

เสื้อ shirt แขนยาวผ้านิ่ม บางๆ เบา ๆ ครับ ตัวนี้
    สภาพสวยๆ เลยครับ แค่กระดุมหลุดหายไป 1 เม็ด (ตามรูป)
    ใครไม่ซีเรียสรับไปเลยครับ คุ้มแน่นอน

เปิด 50 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

18. Hampshire House by VanHeusen สีเขียวมะนาว
    20% Cotton / 80% Dacron Polyester
    อก 45? / ยาว 29.5? / แขน 26.5?
    ตำหนิ : ชายเสื้อมีรอยขาด (เล็กน้อยมาก)

เชิ้ตแขนยาวผ้าดี สีสวยๆ สดๆ เลยตัวนี้
    ใส่ทำงานรับรองแจ่มเลยครับสีสวยดี

เปิด 50 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

19.เสื้อเชิ๊ต Polo by Ralph Lauren สีครีม
    SIZE M
    Made in Hongkong
    อก 45? / ยาว 30.5? / แขน 26?

ตัวนี้สภาพดี สีดี
    แบรนด์นี้น่ารู้จักกันดีนะครับ
    ตัวนี้ทำแขนมาสวยดีครับ มีตะเช็บวิ่งอีกเส้นที่ใต้แขน
    สวยเท่ดี ใครหาเสื้อทำงานสวยๆ เท่ๆ ตัวนี้เลยครับ

20.เสื้อเชิ๊ต VanHeusen สีน้ำตาลอ่อน
    SIZE Medium
    Made in Bangladesh
    55% Cotton / 45% Polyester
    อก 45? / ยาว 30? / แขน 23?

สภาพสวยสมบูรณ์
    เอาไปใส่ทำงานกันครับ สวยๆ เลย

รายการเสื้อยืดต่อไปนี้
    >>>>เปิด 30 บาท ทุกตัว<<<<
    ค่าส่งลงทะเบียน 40 บาท (ตัวต่อไป+10 บาท)

21. Nike Loose Fit
    สีน้ำเงิน ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE L
    Made in El Savador
    อก 36? / ยาว 30? / แขน 8.8?
    ตำหนิ : ลายสกรีนแตก และมีรอยตามด 2 รู

สีอาจจะดรอปลงมาหน่อยแล้วนะครับ
    สกรีนก็เริ่มแตกลายแล้ว พิจารณาตามรูปเลยครับ
    แต่สภาพถือว่ายังดีนะครับ

22. ANVIL Journey 2001 สีดำ ไม่มีตะเข็บข้าง มีรอยตามดที่ไหล่
    SIZE M 100% Cotton
    Made in El Salvador
    รอบอก 42? / ความยาว 26.5? / แขนยาว 8?

เสื้อสกรีนหน้าหลังสวยๆ เลย
    สภาพดีมาก พิจารณาตามรูปเลยครับผม

23. Gildan Performance สีแดง ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE L 100% Polyester
    Made in Honduras
    รอบอก 45? / ความยาว 29? / แขนยาว 8?

สีแดงสดๆ เลย แจ่มมากๆ
    สกรีนถือว่ายังดี แตกนิดหน่อย แต่ไม่ชัดต้องจ้องดีๆ
    สกรีนที่แขนซ้ายนิดหน่อยพอสวยงาม
    เอาเป็นว่าสวยสดครับตัวนี้

24. Batman สีดำ (ขึ้นขน) ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE XL 100% Cotton
    รอบอก 46? / ความยาว 30.5? / แขนยาว 8.5?

ตัวใหญ่ๆ เลย (ถ้าเล็กเสร็จผม)
    สภาพอาจจะขึ้นขนหน่อยนะครับ
    แต่สียังสวย สกรีนยังดี
    ซื้อไปใส่หรือสะสมก็ดีครับ จัดปายยยยย...

25. DELTA PRO WEIGHT สีน้ำตาลเข้ม ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE XL 100% Cotton
    รอบอก 39? / ความยาว 26.5? / แขนยาว 6?

เป็นเสื้อทัวร์ของนักร้อง Toby Keith นักร้องคันทรีนะครับ
    ใครรู้จัก หรือนักสะสมก็จัดไปครับ
    โดยส่วนตัวผมไม่รู้จักครับ เลยปล่อยๆ ไปเลย

26. Jerzees สีเขียว ขึ้นขน ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE L 50% Cotton / 50% Polyester
    รอบอก 44? / ความยาว 28? / แขนยาว 7.5?

เสื้อสีเขียวสดเลยตัวนี้ แจ่มๆ เลย
    สกรีนสีเหลืองตัดสีเขียว เด่นๆ เลย
    ข้างหลังสกรีน 2010 สีเหลืองเล้กๆ สวยๆ เลย
    สภาพดีอยู่ครับ พิจารณาตามรูปเลยจ้า

27. DKNY Jeans สีดำ ตัดขอบสีดำ ปักลาย มีรอยขาด
    SIZE L 100% Cotton
    Made in India
    รอบอก 44? / ความยาว 28? / แขนยาว 9?

ยี่ห้อดี ผ้านิ่ม สกรีนสวย
    ออกแบบแนวเซอร์ๆ ทำตะเข็บลุ่ยๆ จากโรงงาน
    สภาพโดยรวมถือว่าสวย
    ***แต่***มีรอยขาด 1 จุด ตามวงกลมสีเหลืองนะครับ
    พิจารณาตามรูปได้เลยครับ

28. NIKE HOOPFEST PLAYER 20 YEARS สีแดง ไม่มีตะเข็บข้าง
    รอบอก 43? / ความยาว 28.5? / แขนยาว 8?

เสื้อสกรีนสตรีทบาสฯ สีแดง
    สภาพโดยรวมผมถือว่าดี
    ยี่ห้อดี ราคาดี จัดเลยครับ

29. ALSTYLE APPAREL & ACTIVEWARE สีดำ ไม่มีตะเข็บข้าง
    Made in Mexico
    รอบอก 38? / ความยาว 28? / แขนยาว 7?

เสื้อบาส NBA นะครับ ระหว่าง Miami Heat vs San Antonio Spurs
    ทำขึ้นโดยเฉพาะงานครับ
    ดูตามสกรีนเลยครับ
    เอาเป็นว่าสภาพดี แต่ป้ายขาดนะครับ
    เหมาะแก่การสะสมครับ

30. CHAPS EST. 1978 สีเขียวขี้ม้า
    SIZE L 100% Cotton
    Made in Vietnam
    รอบอก 48? / ความยาว 30? / แขนยาว 10.5?

เสื้อสีเขียวขี้ม้า สกรีนจางๆ นะครับ
    ไม่แน่ใจว่าจางมาแบบนี้เลย หรือจางเพราะเก่า
    แต่ถือว่ายังสวยครับ สภาพยังดี
    ตัวใหญ่ใส่ได้ครับ

31. DELTA PRO WEIGHT สีกรมท่า ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE M
    100% Cotton
    Made in Mexico
    รอบอก 39? / ความยาว 27.5? / แขนยาว 7?

เสื้อสกรีนลายเบสบอลนะครับ
    ใครสะสมก็จัดไปครับ สภาพถือว่าดีครับ
    สกรีนแตกนิดๆ หน่อย ๆ ไม่น่าเกลียดอะไรครับ

สนใจตัวไหน สอบถามได้ทาง PM นะครับ
    หรือ Line : kerospeed ได้เลยครับ

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

OverclockZone Member L'Puey Ch.'s Avatar

2. / 50
    5. / 50
    14. / 50
    16. / 50
    0816942470

Quote Originally Posted by L'Puey Ch. View Post

2. / 50
    5. / 50
    14. / 50
    16. / 50
    0816942470
    ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

ราคาล่าสุด

2. Urban Pipe Line 50 k.L'Puey Ch.
    5.MOSSIMO SUPPLY CO. FIT 6 COUPE 6 50 k.L'Puey Ch.
    14.Lee 50 k.L'Puey Ch.
    16.OLD NAVY Ultra Low Rise Stretch 50 k.L'Puey Ch.

ปิดคืนนี้นะคร้าบบบบบบบ

XXXปิดประมูลXXX

สรุปราคา

2. Urban Pipe Line 50 k.L'Puey Ch.
    5.MOSSIMO SUPPLY CO. FIT 6 COUPE 6 50 k.L'Puey Ch.
    14.Lee 50 k.L'Puey Ch.
    16.OLD NAVY Ultra Low Rise Stretch 50 k.L'Puey Ch.

ผู้ชนะเดี๋ยวผม PM ไปนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

Bookmarks

Bookmarks