Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดสเปค งบไม่เกิน 30000 เน้นเล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดสเปค งบไม่เกิน 30000 เน้นเล่นเกมส์

รบกวนช่วยจัดสเปคให้หน่อยครับ งบไม่เกิน 30000 เน้นเล่นเกมส์ครับ
    รวม จอ คีบอร์ด เมาส์ ลำโพง

ขอเป็น ร้าน JIB ได้จะดีมากเลยครับ อยู่ต่างจังหวัด ไม่สะดวกเข้า กทม ขอบคุณมากครับ

เกมอะไรที่เน้นเล่น และเกมอะไรที่คิดว่าอาจจะเล่น
    ลองระบุชื่อเกมมาเลยครับ

Comment

ส่วนมากน่าจะเป็นเกมส์ออฟไลน์อะครับ แล้วก็พวกemulator ของเครื่องต่างๆอะครับ เพื่อนมันให้ช่วยดี ผมก็ลืมถาม ไม่เน้นเล่นเกมใหม่ครับ

Comment

ลองระบุชื่อเกมมาเลยครับ

emulator ของเครื่องเกม ถ้าเป็นเครื่องเกมโบราณก็สเปคต่ำก้เปิดได้
        ถ้าเป็นพวก emulatorเครื่องใหม่ ๆ ก็ต้องจัดสเปคดีหน่อย
        จึงต้องระบุชื่อโปรแกรมด้วยเช่นกัน

Comment

หาของแรงๆ 30k
          สัก Core i5 8400 + GTX 1060 เมพละครัช

Comment

Working...
          X