Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา notebook cooler ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา notebook cooler ครับ

notebook cooler ที่มีขายอยู่มีแบบไหนที่ดีๆบ้างครับ แล้วสามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง ราคาเท่าไรกัน
    เดินๆดูที่ Zeer ไม่ค่อยจะมีเลย แต่ยังไม่ได้ไปดูที่พันทิพ

อยากได้ตัวที่พัดลมแรงหน่อย พัดลมเป่าทั่วด้านใต้เครื่อง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไปพันทิพย์ เลยครับ มีเกลื่อนเลย
    ตั้งแต่ 100 กว่าบาท ยัน 1000 กว่าบาท
    แนะนำ Thermal Take (อีกแล้ว) I Xoft ครับ
    เป็นแผ่นเจล นำความร้อน ไม่มีพัดลม พับลงกระเป๋าได้เลย
    เอาไว้รอง NB ได้ด้วย ผมก็ใช้อยู่ช่วยได้ประมาณ 10-20 องศาเลย
    ลองไปหาดู Jedi ชั้นล่างครับ ประมาณ 900 บาท

Comment

Working...
    X