Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชวอ่อนหน่อย E7300 + P5E Bios@Rampage ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชวอ่อนหน่อย E7300 + P5E Bios@Rampage ครับ

ตามนี้เลยครับ ตอนนี้ซิ้งมันเอาไม่อยู่ครับ 4G+ Full 75+ อ่ะ รัน Othort ไม่ผ่านครับ

Last edited by gochi; 9 Jan 2009, 11:53:18.

ไฟต่ำดีจัง

Comment

500*8 เลยครับ อิๆ

Comment

ไฟต่ำมั๊กๆ

Comment

ไฟต่ำอย่างแรง

Comment

v core เดิม มันเท่าไรครับ E7300
            เห็นเขาบอกว่า 1.2 แต่ของผม 1.10 เองงะ
            เด๋วเย็นนี้จะไปลอง 500x8 ครับ
            ซิ้งไม่ดีเลยไม่กล้าอัดมากง่ะ
            Last edited by gochi; 9 Jan 2009, 14:15:22.

Comment

แรง + ประหยัดไฟ แจ่มมากๆ

Comment

ระวังเจอตัวไฟต่ำความร้อนสูง ยุ่งเลยนะครับ

Comment

อิอิไฟต่ำดีจังหาซื้อซิ้งอัด500*9 ไปเลย อิอิ

Comment

ตอนนี้กำลังเลงซิ้งดีๆอยู่ครับ
                    เคยลองอัดไปที่ 500x8 ไฟ 1.3 ความร้อนพุ่งไป 70+ เลยครับ Othort 10 นาที แดงเลย แต่โปรแกรมอื่นรันผ่านหมด
                    เด๋วเย็นนี้จะไปลองไหม่
                    Last edited by gochi; 9 Jan 2009, 15:14:08.

Comment

ลองแล้วครับ 8x500 ไฟ 1.35 รัน Othort 5 นาที แดงเลยครับ อุณหภมิ ปาไป 80+เลยครับ
                      สงสัย ต้องสอยซิ้งไหม่ซะละ

Comment

Working...
                      X