Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำความสะอาดหน้าจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำความสะอาดหน้าจอครับ

ผมอยากทราบว่าพี่ๆๆๆ ใช้อะไรเช็ดทำความสะอาดหน้าจอครับ จอผมมีสิ่งแปลกปลอมมาติดเอาผ้าเช็ดไม่ออกครับ ต้องใช้อะไรเช็ดครับ จอผมไม่ใช่จอกระจกน่ะครับ แต่เป็นจออะไรไม่รู้ เปงภาษา ประกิต ว่า CrystalBrite LCD อยากทำความสะอาดครับ สงสารดูมันหมองๆๆไป ขอบคุณพี่ๆๆๆล่วงหน้าน่ะครับ

มันมีชุดน้ำยาขาย แต่ผมไม่ใช้อ่ะ เอาผ้าไมโครไฟเบอร์มาเช็ดๆ

Comment

ผมเอาผ้าไมโครไฟเบอร์มาชุบน้ำเช็ดหมาดๆ น่ะครับ

Comment

ส่วนผมใช้น้ำเย็น กับ ผ้าไมโครไฟเบอร์ครับพี่น้อง

Comment

ขอบคุณพี่ๆๆๆทุกคนครับ

Comment

Working...
          X