Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ

พอดี ตอนผม ถอดการ์ดจอออกจาก เครื่องแล้ว เห็นขาทองแดงหลุดมาหน่อยนึง

แต่ยังใช้งานได้ปกติ ประกันมันจะขาดไหมครับ

หรือไม่แน่ใจว่ามัน ขาดไปนึงนึงอยู่แล้ว
    Last edited by nutzajung; 9 Jan 2009, 16:57:18.

ไม่ขาดครับ หลุดตรงช่วงใหน

Comment

ผมดูผิดครับ มันขาดอยู่แล้วเป็นทุกการ์ดจอ ใช่ไหมครับ ขาอยู่ ขา นึง ใกล้ตัวล๊อกตัวที่ สอง

Comment

ถ้าเป็นที่การ์ดจอ ปกติครับ
        ขีดทองแดง อันที่สองจากทางขวาจะมีไม่เต็มอัน เป็นปกติทุกตัวครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ นึกว่าถอดมาแล้ว แล้วมันหลุดหาย ตกใจเลย

Comment

กำ

Comment

แบ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                กำ
                Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                แบ
                กำ....อีกที.....

Comment

Working...
                X