Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองDriver 181.20 กันหรือยังครับ ใหม่สุดหรือเปล่า??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Kingdomax View Post
    ใช้กับ dx9ได้ใหม เข้าใจว่าsupport series8 รึ้เป่า? รบกวนขอลิงค์driver185.20ด้วยงับ ถ้าโพสไม่ได้หลังไมค์ก้ได้คับ
    อ่อผมใช้กับ DX9 ได้นะครับใช้อยุ่เดี๋ยวจะลองส่ง ลิงค์ไปให้นะครับ

Comment

ไม่รู้คิดไปเองรึป่าวนะ....แต่ลอง GTA IV FPSเท่าๆเดิม แต่ดูเหมือนภาพจะดูดีขึ้นพวกรอยหยักลดลงอ่ะ แต่เงายังแย่เหมือนเดิม...

Comment

Originally posted by yamisong View Post
        185.20 มันดีกว่าหรือเปล่าครับ ผมลองลงมั่งเล่นDMC4แล้วบางช่วงภาพมันเละๆอะ
        DMC4 driver มันบังคับให้เล่นบน vista ครับเล่นบน XP คัทซีนบางจุดเละ
        ห่วยซะไม่มี

Comment

วิธีแก้สำหรับคนใช้ driver ใหม่ๆ แล้วคัทซีนใน dmc4 เละ

เข้า C:\Documents and Settings\your name\Local Settings\Application Data\CAPCOM\DEVILMAYCRY4 จะเจอไฟล์คอนฟิก ให้เข้าไปแก้ตรงบรรทัด MotionBlurQuality จาก HIGH เป็น NONE เซฟ เข้าเกม
          ผมลองแล้วหายเป็นปลิดทิ้งเลยครับ
          Last edited by Judaism; 10 Jan 2009, 20:36:33.

Comment

ปิด motionblur แต่ใน vista เปิดก็ไม่เป็นไรครับผมว่าเป็นที่ driver ครับ

Comment

ขอลิ้งโหลด driver 185.20 ด้วยนะครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X