Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ PSU ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ PSU ทีครับ

Spec ตามลายเซ็นเลยครับ พอดี Siverstone 400 watt นอนไปเเล้ว กำลังเคลมกะจาซื้อตัวใหม่ครับ
    เล็ง Icute อยู่ไม่ทราบว่าตัวนี้ จ่ายนิ่งพอๆกับ siverstone ป้ะครับท่าน
    เเล้วต้องใช้กี่วัตต์์ครับ เเล้วถอดสายได้กับไม่ได้นี่ การใช้งานต่างกันยังไงบ้างครับ
    ขอบคุณมาก ครับ

ก็เห็นใช้กันเยอะนะครับ iCute

Comment

ไฟนะครับ
      CPU: 1.525
      RAM:1.2 [เพิ่มจาก 1x2 GB เป็น 2x2-Geil Ultra]
      PCIE : 1.5
      SB:1.2
      NB:1.3

+พัดลม 120 MM 2ตัว [2000RPMx2]
      +พัดลม 80 mm 2 ตัว[5000RPMX2]
      รบกวนทีครับ

Comment

icute 600w ผมว่าเหมาะสุดแล้วครับ อัฟเกรดในอนาคตก็ใด้ ราคาก็พอรับใหว

Comment

สบายๆครับ
          iCute 650W
          ถอดสายได้ 2690.-
          ถอดไม่ได้ 2390.-

Comment

-- "

Originally posted by nununu View Post
            สบายๆครับ
            iCute 650W
            ถอดสายได้ 2690.-
            ถอดไม่ได้ 2390.-
            Icute นี่จ่ายไฟเป็นยังไงมั่งครับ
            นิ่งมั้ยท่าน

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ถ้ามันนิ่งจริง ไอ้พวกตัวแพงๆที่วัตต์เท่ากัน ก็ไม่ต้องขายกันพอดี

Comment

ก็ดีครับ
                มี 80+ ActivePFC
                ถอดสายได้ มีไฟ หุ้มสาย วัตต์เต็ม จ่ายโอเคครับ ไม่จี่ด้วย

Comment

-*-

Originally posted by slate View Post
                  ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ถ้ามันนิ่งจริง ไอ้พวกตัวแพงๆที่วัตต์เท่ากัน ก็ไม่ต้องขายกันพอดี
                  ซะงั้นอะท่าน

Comment

มีท่านไหนใช่อยู่บ้างครับ บอกที การใช้งานเป็นมั่ง

Comment

ใช้อยู่
                      E8200 3.2GHz
                      9600GT
                      2*HDD
                      2*DVD
                      2*RAM
                      6*FAN

iCute Pro 650W สบายๆครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ
                        แค่ 3 เดือน ยังปกติดี
                        ชอบถูกๆ มี80+

Comment

อึ้บๆ

Comment

Thermaltake ดีกว่า

Comment

Working...
                            X