Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเมนบอร์ดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเมนบอร์ดหน่อยครับ

ตอนนี้ที่ทำงานกำลังจะอัพคอมใหม่ เปลี่ยนแค่บอร์ดกับซีพียูผมคิดว่าจะใช้ทาง AMD น่าจะเป็นตัว 4800+ รบกวนช่วยจัดบอร์ดให้หน่อยครับซัก 2-3 รุ่นราคาไม่เกิน 2500-3000 บาท รบกวนช่วยแนะนำร้านที่ซื้อด้วยนะครับ แล้วท่าไม่เป็นการรบกวนช่วยจัดชุดทาง Intel ที่ราคาพอสูสีกันด้วยครับขอบคุณอย่างสูง

ASUS M3A78-CM

Comment

อยากถามขอแตกต่างขอบอร์ดนะคับ ตอนนี้ที่ร้านใช้
      1. asus m2n
      2. asus m2n68
      3. asus m2v-mx se
      ทั้งหมดคู่กับ amd 5000x2 อยากรู้ถึงข้อแตกต่างนะคับ ว่าตัวไหนดีที่สุดนะคับดูที fsb หรือ ชิพเซ็ทหรือตรงไหนนะคับ ช่วยอธิบายพอคราวๆให้น่อยนะคับ ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ASUS M3A78-CM
        ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X