overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 26

Thread: Cpu AMD K6II 450 MHz. ของแอนลาโลกไปแล้วด้วยอาการสงบค่ะ....เศร้า

OverclockZone Member

Default Cpu AMD K6II 450 MHz. ของแอนลาโลกไปแล้วด้วยอาการสงบค่ะ....เศร้า

คือเมื่อคืนเปิดเครื่องกำลังจะพิมพ์งานดู อยู่มันก้อดับไปเลย
    เปิดใหม่ก้อไม่ติด เอาไงดีคะ??? โทรบอกพี่ชายมารับไป
    รักษา พี่โทรมาตอนเช้า "แอนมันสิ้นใจแล้วล่ะครับ"
    เศร้าเลย.....เรา

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ถ้าเช็คแล้ว CPU มันเสียจริง ผมมีตัว หนึ่ง ให้ ฟรี K6II 450 นี้แหละ ขา งอนิดหน่อยครับ จะขายก็ไม่มีคนซื้อ จะเอาก็บอกแล้วกัน ให้ฟรี

ให้จริงๆนะ ไม่ได้พูดมั่วๆ แต่ เก็บเงินค่าส่งปลายทางนะ

ผู้มาเยือนนนน
    Guest

k6 เรยเหรอ ... อูย

OverclockZone Member best0032001's Avatar

ของมัน เก่า แล้วเนอะ เสียๆๆไปช่าง มันเถอะ

ว่าแต่ น้อง แอน เรียน พยาบาล เป่า เห็น เสื้อ สีส้ม
    (ว่าแต่ น้องแอน นี้ แฟนพันธ์ แท้ amd เหมือนกันนะ )
    ผม ใช้ เคย ซื้อ cpu amd 3 ตัว (ใช้ จริง อยู่ 2) duron 750 and xp1800+(pc)
    ใช้ cpu intel 2ตัว ( ใช้ จริงอยู่ 2)cel m 1.3 and centrino duo 2300(note book)

ทุกตัวดีหมดไม่ ว่าจะ intel or amd

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by best0032001 View Post
    ของมัน เก่า แล้วเนอะ เสียๆๆไปช่าง มันเถอะ

ว่าแต่ น้อง แอน เรียน พยาบาล เป่า เห็น เสื้อ สีส้ม
    (ว่าแต่ น้องแอน นี้ แฟนพันธ์ แท้ amd เหมือนกันนะ )
    ผม ใช้ เคย ซื้อ cpu amd 3 ตัว (ใช้ จริง อยู่ 2) duron 750 and xp1800+(pc)
    ใช้ cpu intel 2ตัว ( ใช้ จริงอยู่ 2)cel m 1.3 and centrino duo 2300(note book)

ทุกตัวดีหมดไม่ ว่าจะ intel or amd
    ไม่ใช้ว่าเป็นแฟน AMD หรอกค่ะ แค่ลักษณะการใช้งานเหมาะกับ
    แอนมากกว่า intel เพราะไม่ได้เอาไป Encode File อะไรมากมาย
    คือซื้อมา ทำงาน อินเตอร์เน็ต และเล่นเกมส์มากกว่า
    Amd ก้อรองรับได้อยู่แล้วค่ะ ราคาก้อถูก.....แบบนี้แอนชอบค่ะ

OverclockZone Member dogfighter's Avatar

อื้ม.... AMD คุรค่าที่คุณคู่ควร (อิอิ)

OverclockZone Member AeGis's Avatar

คนเจียงใหม่เหมือนก๊ะเจ้า

FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ตกลงจะเอาใหมครับ

นานๆจะรู้สึกว่า ซากเทคโนโลยี จะมีคุณค่าสักที่

OverclockZone Member หัวโบราณ's Avatar

ขอซากCPUได้ป่าวอะ

OverclockZone Member greatng's Avatar

มันคงละสังขารไปแล้วแน่ๆ เลย K6 เนี่ย - - จำได้ว่าตั้งแต่ ม.ต้น

หน่วยจู่โจม guru's Avatar

Quote Originally Posted by wikorn View Post
    ตกลงจะเอาใหมครับ

นานๆจะรู้สึกว่า ซากเทคโนโลยี จะมีคุณค่าสักที่
    ----------------------------
    ถามน้องเขาซะตรงเชียว ตัวเองก็...หุ...หุ

Quote Originally Posted by guru View Post
    ----------------------------
    ถามน้องเขาซะตรงเชียว ตัวเองก็...หุ...หุ
    ประมาณว่า วันนั้นถือติดมือไปถามราคา จะขาย ร้อย 2ร้อยก็เอาแล้วนึกในใจ มันบอกว่ารุ่นนี้ไม่มีไครซื้อแล้วน้อง จะเอาก็ 20 บาท ขายใหมละ

ฉุนเลยว่ะ ค่ารถไปหามันยังมากกว่า
    เลยจะให้ฟรีเลยครับ

OverclockZone Member Alexandrite's Avatar

เง้อ CPU 20 บาท ผมบริจาคโรงเรียนหรือ ฯลฯ ดีกว่าครับ (ขายเตี่ยแกดิ 20 บาท เหอๆ)

ที่บ้านก็มีอยู่ตัวนึงครับ ตอนนี้เก็บเข้าห้องเก็บของไปแล้ว

OverclockZone Member dijinn's Avatar

อย่าไปดูถูกมันเลยครับ อย่างน้อยเมื่ออดีตมันก้อมีครั้งนึงที่เคย แรงมาก่อน (อาจจะนึกนานหน่อย เหอๆ ๆๆ)

OverclockZone Member hikky's Avatar

ผมมี P2 350 ram 384MB ลง xp ไว้ให้ญาติพิมงาน+ เล่น net ได้ด้วย เหอๆ
    มีประโยชน์ทีเดียว ถ้าขายสงสัยได้ cpu 20 บาท แต่ ram นี่อาจได้เยอะหน่อยเพราะ sdram ยังพอมีขายกันอยู่ น่าจะได้สัก 200 มั้ง

OverclockZone Member top41's Avatar

ไว้ผมไปวางเพลิงออิอิ

OverclockZone Member Alexandrite's Avatar

cpu 20 บาทผมยอมเกบไว้เลนให้พังคามือดีกว่าครับ อิอิ (หรือไม่ก็ให้คนื่นไป)

นายกสมาคม ชมรมคนรักแมวน้ำ darkwing6611's Avatar
    @Water Cooling Forums OverClockZone.com

CPU AMD K6-III 450MHz @600 ของผมพึ่งยกให้น้องไปเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
    ใช้มา7-8ปี O/C ตลอด โหลดบิต+เปิดบอทเป็นเดือนๆ ยังไม่ยอมพังเลย
    เพราะผมใช้ Water Cooler

kittmine
    Guest

=== เชิญทุกๆคนเข้ามากันก่อน “ทำงานผ่านอินเตอร์เน็ต” ===
    หาเงินทางเนต ง่ายๆ และ รายละเอียดสำหรับ คนที่ทำแล้วไม่ได้เงิน ------------- ถ้าชอบเล่น NET ทุกวัน คุณทราบมั้ยคะว่า เดี๋ยวนี้ต่างประเทศเค้าจ้างเราดูโฆษณาของเค้ากันแล้วนะคะ แปลกดีนะครับแต่ก้อเป็นเรื่องจริงครับ เพียงแค่คุณเปิดโปรแกรมของเขาเวลาคุณเล่น INTERNET ยิ่งเล่นนานก้อยิ่งได้ เงินเยอะลักษณะการทำงานคือ เราทำแค่กรอกที่อยู่ที่จะรับเช็ค จากนั้นเค้าก้อจะขอพื้นที่โฆษณาเล็กๆเวลาเราเล่น INTERNET ซึ่งจะไม่มีผลข้างเคียงใดๆกับการเล่น INTERNET ของเราเลย ยิ่งเราโชว์โฆษณาเค้านานเท่าไหร่ ก้อจะมีตัวเลข (เงิน)ขึ้นกันให้เห็นเลยนะคะว่าเราทำยอดไปถึงไหนแล้ว (อันนี้ก้อหมายถึงว่ายิ่งถ้าใครเล่น INTERNET นานๆ ทั้งวันทั้งคืน ก้อรับกันไป เต็มๆล่ะค่ะ) เป็นธุรกิจที่ต้องพึ่งพากันค่ะ เราให้พื้นที่โฆษณาเล็กๆแล้วได้เงินจากเค้าเป็นข้อแลกเปลี่ยน ได้เยอะมากอยู่นะ*********************************************************** รายละเอียดสำหรับ คนที่ทำแล้วไม่ได้เงิน สาเหตุอยู่ด้านล่างครับ *********************************************************** ----- ไม่อยากเชื่อค่ะยอดเมื่อเดือนก่อนทำได้ 340 $ แล้ว [340x45=15,300 บาท ]----- ครั้งแรกมีคนส่งเมลล์มาให้ เราก็ไม่เชื่อลองเสี่ยงดู ลองส่งต่อให้เพื่อน 3 คน ทำไปงั้นๆ แหละ ไม่ได้สนใจมัน ผ่านไปเดือนกว่า มีจดหมายส่งมาที่บ้าน... เฮ้ย !!!!! ได้จริง 150$ [ รู้งี้บอกต่อเยอะๆ ดีกว่า ] หรือ 1 คน=$50 (2,000 บาท) เอาไปขึ้นเงิน รอประมาณ 3 อาทิตย์ ได้ 6,450 บาท เลยทำต่อ หาเมลล์ ส่งวันละ 5-10 เมลล์ยังไงเราก็เช็คเมลล์ทุกวันอยู่แล้ว หรือไม่ก็ประกาศตามเวปบอร์ดต่าง ๆ ไม่เสียอะไร ไม่เสี่ยงด้วยเราไม่ได้ลงทุนอะไรเลย รอลุ้นเอา สนุกดี ยังไงก็บอกต่อๆกัน เค้าบอกเรามาเราก็บอกต่อ ช่วยกัน เกิดประโยชน์ทั้งสองฝ่าย ทั้งตัวคุณและคนที่คุณบอกต่อก็จะเริ่มมีรายได้ จะคล้ายกับ MLM แตกต่างที่เราไม่ได้เสียเงินอะไรเลย มันมีวิธีการที่ง่าย สนุก น่าค้นหาตลอด ( มีต่อค่ะ ) ----- วิธีสมัคร + ขั้นตอนการทำ ใช้เวลา 3-4 นาทีมีดังนี้ค่ะ ------ http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=kittmine
    ทำตามขั้นตอนที่บอกนะคะ
    1. คุณ Copy ชื่อ Website ด้านบน แล้วนำไปเปิดใน Address ของ Internet หน้าใหม่ เพราะคุณต้องดูวิธีสมัครในหน้านี้
    2. ขั้นตอนนี้สำคัญมาก *จะต้องใส่ทุกช่องเป็นภาษาอังกฤษเพราะเค้าจะส่งเช็คมาให้ตามที่อยู่ของคุณ*
    3. Login: ใส่ชื่ออะไรก้อได้ตามต้องการเพื่อใช้ Login ควรตั้งที่จำง่ายง่ายๆ แล้วจดเก็บไว้
    4. Password: ใส่ชื่ออะไรก้อได้ตามต้องการเพื่อใช้ควบคู่กับ Login แต่ต้อง 4 ตัวขึ้นไปนะคะ
    5. Verify Password: ยืนยัน Password อีกครั้ง
    6. First Name: ใส่ชื่อจริงของคุณ
    7. Last Name: ใส่นามสกุลของคุณ
    8. Street Address ที่อยู่ที่ต้องการรับเช็ค ตัวอย่างเช่น 56 Soi.Ngamvongwan25 Ngamvongwan Rd. Tumbol.Bangkhen
    9. City: ชื่ออำเภอ
    10. Zip/Postal Code: รหัสไปรษณีย์
    11. State: ไม่ต้องใส่ครับ เพราะเราไม่ได้อยู่ที่อเมริกาหรือแคนาดา
    12. Province: จังหวัด เช่น Bangkok
    13. Country: Thailand
    14. E-mail address: ใส่ E-mail ของเราที่ต้องการติดต่อกับ Web cashfiesta
    15. Verify E-mail address: ยืนยัน E-mail ของเราอีกครั้ง
    16. Year of Birth: ปีเกิดของคุณ เป็นปี ค.ศ นะคะ (เอาปี พ.ศ ที่คุณเกิดลบด้วย 543 จะได้ปี ค.ศ ค่ะ)
    17. Gender: เพศของคุณ (Male = ชาย, Female = หญิง)
    18. Education: ระดับการศึกษา
    19. Annual Household Income: รายได้ต่อปีของคุณ
    20. ที่ช่อง Industry และ Title ใส่อะไรก็ได้
    21. Please tell us why you use Internet ใช้ Internet ทำอะไรบ้าง เลือกข้อไหนก็ได้
    22. Please tell us what do you search for or buy online ถ้าคุณจะซื้อสินค้าทาง Internet คุณจะซื้ออะไร เลือกข้อไหนก็ได้
    23. ที่ช่อง Payment Information: ใส่ไว้ $50 ดีแล้วค่ะ เพราะเค้าถามเราว่าจะให้ส่งเงินมาให้ตอนได้เงินเท่าไหร่ ( มีต่อค่ะ )
    24. ที่ช่อง Referred by จะเป็นชื่อ kittmine ถ้าไม่มีให้พิมพ์ kittmine ค่ะ (ต้องใช้ชื่อคนแนะนำเพราะถ้าไม่ใส่จะเข้าไม่ได้เคยลองดูแล้ว เดี๋ยวพอคุณเป็นสมาชิกคุณ ก็ใช้ชื่อคุณแนะนำเพื่อนคุณ)
    25. คลิ๊กที่ช่อง I have read and understand the Member Agreement ด้วยนะคะ 26. ดูอีกครั้งค่ะว่าใส่ครบทุกช่องแล้วนะคะ จากนั้นกดปุ่ม Submit Registration ได้เลยค่ะ
    27. ถ้าเข้าไม่ได้แสดงว่าคุณกรอกข้อมูลผิด จะมีข้อความคำว่า Error สีแดง ขึ้นมาที่ช่องที่เรากรอกข้อมูลผิด ก็แก้ไขให้เรียบร้อย
    ----- ขั้นตอนต่อไป----- ให้คุณ download โปรแกรมของ cashfiesta ค่ะ
    1. เปิด www.cashfiesta.com
    2. คลิก members แถวซ้ายมือค่ะ
    3. ใส่ Login กับ Password ที่คุณลงทะเบียนไว้
    4. คลิกที่ Download Fiseta Bar แถวขวามือค่ะ
    5. จากนั้นเริ่มการ Dowload โดยคลิกปุ่ม Dowload อยู่แถวกลางๆนะคะ
    6. เมื่อ Dowload เสร็จแล้วให้เปิด โปรแกรมที่เรา Dowload ไว้ขึ้นมา
    7. ใส่ Login กับ Password อีกครั้งหนึ่ง
    8. จากนั้นพื้นที่ด้านบนของจอ คอมพิวเตอร์คุณจะเป็นพื้นที่โฆษณาของบริษัท จะมีตัว การ์ตูน อยู่ด้านมุมบนซ้าย นั่งหลับอยู่ ให้คุณเอา เมาส์ มา คลิก เพื่อให้ตัวการ์ตูนเริ่มเดินอยู่กับที่ พยายามคลิกหลายครั้งหน่อยเพื่อปลุกการ์ตูนที่หลับอยู่ครับ การเดินของตัวการ์ตูน จะทำให้ค่าตัวเลขบริเวณ CashFiesta Point ซึ่งอยู่ด้านบนของคอมคุณ เริ่มเดิน ให้คุณสะสม ต้องให้การ์ตูนเดินตัวเลขจึงจะเพิ่มขึ้นค่ะ อย่าให้มันหลับหรือนั่ง ถ้ามันนั่งก็ใช้เม้าไปคลิกให้มันตื่นดังนั้นถ้าตัวการ์ตูนกำลังเดินอยู่จะทำให้เรามีเงินใน 1 เดือนข้างหน้านี้นะคะแล้วให้นำเช็คไปขึ้นเงินที่ธนาคารได้เลย
    ----- ผลตอบแทน ในแต่ละเดือน -------
    เมื่อครบ 50 $ หรือประมาณ 2000 บาท ซึ่งส่วนมากจะได้ถึง 10,000 บาท (ขึ้นอยู่กับความขยันของคุณ) แต่ถ้าไม่ถึงยอดจะทบไปรวมกับเดือนต่อไปค่ะถ้ายอดถึง จะต้องไปกดปุ่ม REQUEST PAYMENT BUTTON (ปุ่มนี้จะปรากฏทุกวันที่ 1-15 ของเดือนเท่านั้นค่ะ)ที่หน้า Member ใน http://www.cashfiesta.com เพื่อขอให้ทาง WEB ส่งเช็คมาให้เรา ทาง WEB ก้อจะส่งเช็คมาให้เราที่บ้านเลยนะคะ เราก้อเอาเช็คไปขึ้นเงินตามธนาคารได้ทุกที่ ขอแนะนำให้ไปที่ธนาคารกรุงไทยค่ะ เพราะจะเสียค่าธรรมเนียมถูกที่สุด ประมาณ 200 บาทค่ะ ( มีต่อค่ะ )
    --------TRICK แนวทางสู่การได้มาของแต้ม ก็มีหลายอย่าง-----
    1. เล่น NET บ่อยๆค่ะ
    2. แนะนำเพื่อนมาสมัครต่อจากคุณ ยิ่งเพื่อนมากเงินก็ยิ่งได้เร็วมากขึ้น (เพิ่มคะแนนได้อย่างมากเลยค่ะ ขอแนะนำ)
    3. สมัครเป็นสมาชิก WEB ที่ร่วมรายการเล่นเกมส์ใน http://www.cashfiesta.com
    4. เมื่อต้องการปิดโปรแกรม cashfiesta หลังจากใช้งานเสร็จแล้ว ให้กดปุ่มกากบาทที่อยู่มุมบนขวาสุดของป้ายโฆษณา โปรแกรมจะทำการ Update cashfiesta Point ที่เราทำไว้ล่าสุดค่ะ
    ทีสำคัญอย่าโกงโดยเด็ดขาดการสมัครมาหลายๆครั้ง เขาตรวจสอบได้คอม 1 เครื่อง ต่อ 1 คน ต่อ 1 ครั้ง เท่านั้นไม่ ฉะนั้นจะถือเป็นโมฆะ อย่าลืมสังเกตดูตัวการ์ตูนทางซ้ายของบนบาร์ด้วยนะคะให้มันเดิน อยู่ตรงมุมไว้ตลอดอย่าให้นิ่ง หรือเดินไปมาบนป้ายโฆษณา ถ้ามันหยุดเดิน เงินเราก้อหยุดเดินด้วยค่ะ(หมายถึง ต้องให้มันเดินอยู่กับที่ตลอดเวลา ห้ามนั่งนิ่งๆ หรือเดินไปมาบนป้ายโฆษณาครับ) หรือสังเกตดูที่รูป $ (ตรงมุมด้านขวาล่างของหน้าจอ ตรงแถวๆนาฬิกา) ถ้ามันเปลี่ยนเป็นสีแดง เราต้องขยับเม้าส์ไปจิ้มที่หัวมันหรือคลิกไปที่ตัวคนให้มันเดินอยู่กับที่ตลอดเวลา เพราะ Web จะดูว่าเราแค่เปิดเครื่องเอาไว้เฉยๆ หรือเปล่า ถ้ารูป $ เป็นสีเขียวแสดงว่าทำงานอยู่ค่ะ ซึ่งแต้มจะเพิ่มขึ้นทุก 10 วินาที ชั่วโมงหนึ่งจะได้600-800 แต้ม 1000 แต้มอัตราการจ่ายของที่นี่จะอยู่ระหว่าง 0.4 - 1.66 $ ต่อช.ม.ค่ะ ------- หมายเหตุ --------- ลองดูก่อนได้นะคะเพราะไม่เสียหายอะไร ไม่ต้องจ่ายเงินอะไรด้วย ^_^ รับประกันถ้าคุณทำจิงๆ ได้ชัวร์ค่ะ ************************************* รายละเอียดที่ทำให้ได้เงินเพิ่มขึ้น (สำคัญมากกกกกกก -> เพราะ ถ้าไม่ทำ pay rate จะต่ำมาก) ************************************ speciel offer คือ ตรงนี้สำคัญมากท่านนั้นต้องทำ Special offer ด้วยนะครับ ท่านจะได้อัตราการออนไลน์มากกว่าเดิมด้วยนะคะหากท่านไม่ทำเลย ท่านก็จะได้การออนไลน์1000แต้ม / 0.01 $ เท่านั้นเองนะ แต่ Special offer นั้นเราทำได้ไม่กี่อันหรอกค่ะ เพราะว่าบางตัวต้องใช้บัตรเครดิตด้วย บางอันเขาก็กำหนด ประเทศด้วย และการที่เรานั้นจะได้ขั้น Gold Club Point (1.66 $ /H ) อย่างน้อยต้องทำ Special offer 6 อย่าง และ ได้แต้มจาก speciel offer 10,000 แต้ม แต่เราคงทำได้ประมาณ 3 - 4 Special offer เท่านั้น โดยข้อจำกัดหลายอย่าง หรืออีกวิธี ให้ได้ Gold Club Point อย่างน้อย133 แต้ม วิธีการทำ speciel offer ให้เลือก Special offer ตัวที่เราพอจะทำการสมัครได้คือไม่ติดเรื่องใช้บัตรเครดิตหรือประเทศ จากนั้นก็คลิกเข้าไปจะพบ หน้าจอที่ขึ้นรูปกรอบสี่เหลี่ยมสีส้มขึ้นมาก่อน ในกรอบนั้นจะมีบอกว่าสิ่งที่เราควรจะทำมีอะไรบ้าง เช่น อาจให้เราเพียงแค่ download screen server เท่านั้น หรือ ให้เราเพียง join ในเว็บเขา หรือบาง Special offer อาจให้เราลงทะเบียนกับเว็บเขา เมื่อเราดูว่าภารกิจสิ่งที่เราต้องทำคืออะไรแล้วก็คลิกเข้าไปทำตาม วิธีสะสม Gold Club Point (GPs) ทำได้โดย
    1. สำหรับในแต่ละวันคุณใช้ Fiestabar เกิน 30 นาทีคุณได้ 1 GP.
    2. สำหรับในแต่ละวันถ้าคุณมีคะแนนจาก Referrals อย่างน้อย 100 Point คุณได้ 1 GP.
    3. สิ้นสุดของแต่ละเดือนคุณสามารถได้มากถึง 15 GPs ขึ้นอยู่กับจำนวน Reffers ระดับ 1.
    4. สิ้นสุดของแต่ละเดือนคุณสามารถได้มากถึง 15 GPs ขึ้นอยู่กับจำนวนรวม Reffers ทั้งหมด.
    5. สิ้นสุดของแต่ละเดือนคุณสามารถได้มากถึง 15 GPs ขึ้นอยู่กับจำนวน Reffers ระดับ 1 ที่มีใหม่ในเดือนนี้.
    6. สิ้นสุดของแต่ละเดือนคุณสามารถได้มากถึง 15 GPs ขึ้นอยู่กับจำนวน Reffers ทั้งหมดที่มีใหม่ในเดือนนี้.
    7. สิ้นสุดของเดือนคุณจะได้ หรือ เสีย GPs คืน ขึ้นอยู่กับเปอร์เซ็นต์การใช้งานของ Referrals ระดับที่ 1 ด้วย. ** การให้คะแนนจาก Referrals และ GPs จะคิดให้ทุกวันเวลาประมาณ 20:30-21:00 น. (ตามเวลาไทย). ** การให้ Bonus Point และ คะแนนจาก Special Offers จะคิดให้ทุกสิ้นเดือน. ฉะนั้น การที่เราแนะนำสมาชิกต่อจากเราเพียงไม่กี่คนหรือหลายคน จำเป็นอย่างยิ่งเพราะจะทำให้การเปลี่ยนแต้มคุณให้มีมูลค่าสูงขึ้น การที่คุณจะแนะนำเพื่อนๆนั้นมีผลสำคัญ ต่อคุณมากครับ ซึ่งหากคุณ มีสายงานสมาชิกที่ต่อจากคุณ เดือนหนึ่งๆ คุณจะได้รายได้เพิ่มมาจาก การเปิดเองเป็นหลายเท่าตัวเลยนะคะและที่สำคัญมากๆ สมาชิกที่คุณแนะนำจะช่วยให้แต้ม Gold Club Points ของคุณ ถึง 133 แต้มคุณจะได้เป็นสมาชิกทอง 1000 แต้ม ต่อ1.66$ นี้ได้ วิธีการแนะนำสมาชิกเราอาจเขียนแนะนำทาง webboard ได้โดยเปลื่ยนชื่อบริเวณ ?refid= ตามด้วยชื่อ username ดังตัวอย่าง http://www.cashfiesta.com/php/join .php?ref=chiked ซึ่งด้านหลังที่ยังเป็น chiked อยู่ และให้กรอกในช่อง Referred by ในตอนลงทะเบียนเพื่อรับเช็ค เป็น username คุณ รูปแบบ email , icq หรือพวก โปรแกรม chat ต่างๆ ใน chat room จะถือว่า spam นะเพราะถ้าเขาจับได้ว่า spam เขาจะยกเลิกการเป็นสมาชิกของคุณทันที รายได้พิเศษจากการเล่นเกมส์จาก cashfiesta คุณสามารถหาเงินรางวัลพิเศษได้จากเกมส์ โดยกดที่ Games บน Fiestabar จะมีเกมส์ต่างๆ ให้คุณได้เลือกเล่น เงินรางวัล ตั้งแต่ $1.00-$100.00 ตามลำดับ เริ่มจากอันดับที่ 1 ได้ $100.00 ไล่ลงมาตามลำดับ แต่เกมส์ส่วนใหญ่ที่เห็นมันต้องเสียเงินนะคะ แล้วแถมยังต้องจ่ายผ่านบัตรเครดิต CREDIT อีกด้วย มันก็เสี่ยงเหมือนกัน เลยไม่แนะนำเพราะมันเสี่ยงไปหน่อย เกมที่ไม่เสียเงินก็มี ก็พิจารณาให้ดีแล้วกันนะคะ ********สรุป******** ทั้งหมดนี้เป็นรายละเอียดที่ คนที่ทำแล้วไม่ได้เงินไม่รู้ จึงอาจเป็นสาเหตุว่าทำไม ทำแล้วไม่ได้เงิน เพราะการที่จะให้ได้ 1000 point ต่อ 1.666 $ นั้น จะต้องมีการทำspeciel offer บ้าง หรือ หาสมาชิกบ้าง เพราะลำพังทำ Fiestabar อย่างเดียวนั้น คงเป็นไปได้ยากและ ถ้าไม่มีสมาชิกเลย เราก็จะอยู่แค่ 1000 point ต่อ 0.010 $ เท่านั้นก็คำนวณดูนะคะ ก็ขอให้ลองตั้งใจทำดูก่อนว่าได้จริงหรือป่าว ก่อนที่จะตัดสินไปก่อนแล้วว่าหลอกลวงทั้งที่ไม่เคยทำ หรือยังรู้ไม่รายละเอียดเกี่ยวกับสิ่งที่จะทำพอ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks