overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 14 of 14

Thread: #12 เปืดประมูล บัญชี OneDrive 5 TB+Office 365 ตลอดชีพ รอบ12 ปิด 15-01-61 22:15น.

Red face #12 เปืดประมูล บัญชี OneDrive 5 TB+Office 365 ตลอดชีพ รอบ12 ปิด 15-01-61 22:15น.

กฏกติกาในการประมูล
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยม
    2.ห้ามบิตเล่นนะครับ บิตแล้วยกเลิกขออนุญาตินำรายชื่อขึ้นแบล็คลิสย์นะครับ
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์โทรครั้งแรก ครั้งต่อไปไม่ต้องลงก้อได้ครับ
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินหลังแจ้งpmสรุปผลภายใน24ชม.เช็คความพร้อมให้ดีด้วยนะครับ
    6.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ
    7.ปิดประมูลวันที่15/01/61 เวลา22.15.00 น. เมื่อปิดเเล้วห้ามเเก้ไขราคาโดยเด็ดขาด
    8.จัดส่งฟรีทางPM
    9.ถ้าใครไม่อยากรอประมูล แอดไลน์เพื่อติดต่อซื้อได้เลยครับ
    ติดต่อหลังไมค์
    LineID : s_ittisak
    FB: https://www.facebook.com/onedrivethai/
    https://www.overclockzone.com/forums...ad.php/3648727

เปิดประมูลบัญชี OneDrive 5 TB+Office 365 Pro ตลอดชีพ 1 บัญชี
    เปิดที่ 850 บาท
    สินค้ารับประกัน6เดือน หลังจากรับสินค้าไป

OneDrive account 5TB (5120GB) of Cloud Storage
    1.) สำหรับบัญชี Onedrive ขนาด 5TB (5120GB)
    ไม่มีเรียกเก็บรายเดือน รายปี
    2.) ชื่อที่กำหนดจะใช้สำหรับที่อยู่อีเมล
    (สามารถเปลี่ยนรหัสผ่านได้ในครั้งแรก)
    3.) ชื่อผู้ใช้และรหัสผ่านจะได้รับจากทางร้าน
    4.) บัญชีหนึ่งจะประกอบด้วย อีเมลและรหัสผ่าน
    (Virtual office business)
    5.) ใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Windows, Apple และ Android
    - คุณสามารถติดตั้ง Office บนพีซีหรือ Mac ได้ถึง 5 เครื่อง แท็บเล็ต 5 เครื่อง และสมาร์ทโฟน 5 เครื่อง

FAQ คำถามที่ลูกค้าถามบ่อยๆ
    1.ชื่อบัญชีตั้งเองได้มั้ยครับ?
    ตอบ
    สามารถตั้งได้ครับ สามารถตั้งชือ-นามสกุล บัญชีได้,และชื่อขึ้นต้นอีเมลได้ด้วยครับ

2.5 TB นี่ แชร์กับใครหรือเปล่าครับ ถ้าไม่แชร์ สามารถใช้พื้นที่ทั้งหมดได้จากอีเมลล์เดียวมั้ยครับ?
    ตอบ
    ไม่ต้องครับ บัญชีใช้งานคนเดียว คือเจ้าของ ไม่ต้องเเชร์ให้ใคร นอกจากเราจะเเชร์เองครับ
    ใช้งานพื้นที่ 5 TB พร้อมติดตั้ง Office 365 pro ลายเซ้นครับ
    สามารถใช้พื้นที่ทั้งหมดได้ในบัญชีเดียวครับ

3.ถ้าผ่านไป 1 ปีแล้วใช้ไม่ได้หรือมีเรียกเก็บเงินทำไงดีครับ เพราะเห็นรับประกันแค่ 6 เดือน?
    ตอบ
    ไม่มีเรียกเก็บเพิ่มเเน่นอนครับ ใช้งานได้ตลอดชีพจนกว่าบัญชีจะมีปัญหาไปเลย รับประกัน6เดือน ในกรณีมีปัญหาไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆครับ

4.@อะไรครับ?
    ตอบ
    @2.my365.pw ครับ

5.แล้วถ้าวินโดว์เป็นของเถื่อนจะทีปัญหากับบ/ชมั้ยครับ
    ตอบ
    ไม่ครับ ใช่งานได้ปกติเลยครับ

6.สอบถามเพิ่มนะครับ ผมใช้ onedrive free อยู่ผมเพิ่ม บ/ช ใหม่นี้ลงไปได้เลยใช้มั้ยครับ เพิ่มตรง + account
    ตอบ
    ใช่ครับ เพิ่มได้เลยครับ

7.office 365 มันต้องต่ออายุทุกปีไม่ใช่หรอครับ เฉพาะ one drive ที่ฟรีตลอดชีพใช่มั้ยครับ
    ตอบ
    ทั้ง2อย่าง ใช้งานได้ตลอดชีพเลยครับ สามารถใช้งานได้เลยครับ

รายละเอียดบัญชี

รีวิวจากลูกค้า

OverclockZone Member magicdream's Avatar

เปิดคับ 850 บาท
    089-245-2436/Toy

OverclockZone Member Raizel's Avatar

880/0แปดสี่หก64461หก

Quote Originally Posted by magicdream View Post
    เปิดคับ 850 บาท
    089-245-2436/Toy

Quote Originally Posted by Raizel View Post
    880/0แปดสี่หก64461หก

ปิดคืนนี้ครับ ดูเวลาปิดดีๆจะได้ไม่ผิดหวังครับ

OverclockZone Member mrakira's Avatar

900/0935254695

OverclockZone Member feezony's Avatar

บัญชี OneDrive 5 TB+Office 365 ตลอดชีพ / o nine seven 9 สี่ 9 0ne five 5 สี่
    / 890 บาท

- - - Updated - - -

บัญชี OneDrive 5 TB+Office 365 ตลอดชีพ / o nine seven 9 สี่ 9 0ne five 5 สี่
    / 910 บาท

OverclockZone Member mrakira's Avatar

ตัดสินตามกติกาข้อ 7 ถ้าผมได้รบกวนแจ้งทาง PM ด้วยนะครับ

Quote Originally Posted by mrakira View Post
    ตัดสินตามกติกาข้อ 7 ถ้าผมได้รบกวนแจ้งทาง PM ด้วยนะครับ
    ครับผม

สรุปผลการประมูล ปิด 22-15-00น.
    บัญชี OneDrive 5 TB+Office 365 Pro เปิด 900 บาท คุณmrakira ได้ไปครับ
    ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมประมูลครับ ยึดตามกฎที่ตั้งไว้ครับ
    สนใจอยากได้บัญชี ติดต่อหลังไมค์มาได้เลยครับ

ถ้าจะปาดราคาต้องเขียนข้อความใหม่เลยครับ

OverclockZone Member feezony's Avatar

7.ปิดประมูลวันที่15/01/61 เวลา22.15.00 น. เมื่อปิดเเล้วห้ามเเก้ไขราคาโดยเด็ดขาด

ขอท้วงนิดนึงเพื่อความกระจ่างนะครับ

อันนี้หมายความว่าลงประมูลได้คนละครั้งหรือครับ

เพราะผมลงประมูล 2 ครั้งในเวลาไล่เลี่ยกันนะครับ

แล้วก็กฏบอกว่า "เมื่อปิดแล้วห้ามแก้ไข" หมายถึงปิดประมูล หรือ บิด(BID) ที่แปลว่าการประมูลครับ

ผมเขียนข้อความใหม่ครับ

แต่มันกลายเป็น Update ครับ

สงสัยมันจะเวลาติดกันเกินไปไม่เป็นไรครับ ไว้คราวหน้าลองใหม่ ขอบคุณครับ

..

36.05

แวะมายืนยันว่าใช้งานได้จริง แถมติดตั้ง office 2016 ลงเครื่อง pc ได้ไม่ต้องเสียเงินซื้อ office อีกชุดเลยครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

Bookmarks