อุปกรณ์ (device): หาซื้อ HTC U11 (ไม่เอา Plus) พิจารณาทุกสี (เน้น Silver/Red/Blue) # ขอครบกล่องนะครับ # และมีของแถมจะพิจารณาเป็นพิเศษ # สภาพสวยๆเท่านั้น # เครื่องศูนย์เท่านั้นครับ
ราคา (price): 14,500-16,000 +- ไม่กดราคาไปขายต่อหรอกครับ ไม่ต้องห่วง สบายใจได้ งบมีตามความเหมาะสมของสินค้าครับ
สภาพ (condition): 97 % Up
ตำหนิ (defect): ไม่อยากให้มีครับ หรือนิดๆหน่อยคุยกันครับ
วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): ไม่นานจะดีมากครับ
ประกัน (warranty): ถ้ายาวๆจะดีมากครับ อยากได้ lot ใหม่ๆ
เหตุผลในการขาย (reason of sell): ซื้อครับ / ไม่มีเหตุผล /อยากได้มือถือเสียงดีๆ กล้องดีๆ/กำลังจะปล่อย 1+5T ด้วยเลยตั้งหาเผื่อๆไว้ก่อน
หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0904549298 นันท์ครับ - หรือทิ้งไอดีไลน์ไว้เด๋วผมแอดไปหาครับ
วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): ตามตกลงครับ
รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

*กลยุทธ์การขายหลากหลายลีลา*
# พ่อค้า+แม่ค้า ต่อเยอะเสียเวลาเปล่า ผ่านไปเลยครับ ไม่ร้อนเงินครับ #