Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง 9800 gtx+ vs 8800 ultra อันไหนแรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง 9800 gtx+ vs 8800 ultra อันไหนแรงกว่ากันครับ

ไม่ได้ไรหรอกครับว่าจะไปซื้อแล้วแต่ว่าลังเลว่าอันไหนแรงกว่ากัน พอดีผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องพวกนี้เลยอะครับก็เลยอยากถามท่าน เทพ ทั้งหลายหน่อยนะ แล้ว 8800 ultra มันราคาประมาณเท่าไรแล้วอะแล้วมีขายอยู่มั๊ย?

9800GTX+ อยู่แล้วครับ

Comment

ผมชอบ ultra

Comment

เคยเห็นแว๊ปๆว่า 8800 ultra แรงกว่า(ไม่มาก) แต่กินไฟอย่างกับน้ำ

ดังนั้น 9800GTX+ น่าจะดีกว่า

8800 ultra มือ 1 ไม่น่ามีแล้ว ถ้ามี ราคาแพงแน่้ เพราะมันไม่เคยประกาศลดราคา มันหายไปจากตลาดเฉยๆ ถ้าหามือ 2 ราคาคงพอๆกับ GTX+

Comment

ASUS 9800 gtx+ [DK TOP]
          ครับผม

Comment

Working...
          X