Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม? lenovo z510 upgrade screen IPS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม? lenovo z510 upgrade screen IPS

ผมสั่งซื้อจอ IPS จากจีนมาเพื่อลองเปลี่ยนจากของเดิม ขั้นต้นต้องลงวินโดวส์ใหม่ ลงไดรเวอร์การ์ดจอทุกอย่างเรียบร้อย เปิดได้ปรกติ?ความละเอียดคมชัดถือว่าดีมาก? พอเชื่อมต่อเน็ตเท่านั้น ระบบอัฟเดทสักระยะ จอก็ดับไปแต่เครื่องทำงาน รีสตาร์ทก็ไม่หาย? ท่านใดพอแนะนำได้ไหมครับว่าต้องตั้งค่าอะไรเพิ่มบ้าง ขอบคุณครับ
    Attached Files
    Last edited by ssdon; 19 Jan 2018, 10:05:24.

z500 z510 ต้องลง driver แท้ โหลดตรงรุ่น ไม่งั้นจอมืด

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      z500 z510 ต้องลง driver แท้ โหลดตรงรุ่น ไม่งั้นจอมืด

Comment

Working...
      X