overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 9 of 9

Thread: 1:1 REPS Rolex Sub noob V7,IWC Big Pilot ZF,RARE Ap15202 Jumbo ถูกๆทุกเรือน.

OverclockZone Member Highonlife's Avatar

Default 1:1 REPS Rolex Sub noob V7,IWC Big Pilot ZF,RARE Ap15202 Jumbo ถูกๆทุกเรือน.

ขอแบ่งปัน Super replica ทั้งหมดสามเรือนสุดท้ายที่ผมมีครับ ทุกตัวคืองานเกรด Top สุดไม่ใช่ Body swiss CC grade ใดๆทั้งสิ้นเพราะเล่นทั้งทีเราควรเล่นตัวTOPสุดๆที่มีครับ
    แต่นำมาปล่อยต่อในราคาแบ่งปันขาดทุนหน้ามืดเท่านั้นเอง ท่านใดสนใจตัวไหน ต่อรองราคาได้ แต่วอนเห็นใจอย่ากดราคาเยอะเลยครับ เปิดราคาถูกสุดๆแล้ว
    ท่านจะได้งาน REP เกรดสูงสุด ที่ผ่านการดูแลมาอย่างดีโดยผมทุกเรือน ในสภาพแจ่มๆตามภาพทุกเรือน เช้คเวลาการเดินมาอย่างดี ทำซีลกันน้ำมาแล้วทุกเรือน โดยช่างมืออาชีพ
    นำไปใฃ้ต่อยาวๆได้อย่างสบายใจครับผม.
    ติดต่อ JACK โทร 083 542 5426 หรือ ID LINE: soulland

1.IWC Big Pilot IW500908 ZF 1:1 LE PETIT PRINCE BEST EDITION ON BROWN LEATHER STRAP A521111
    เรือนนี้น่ะครับ แต่ตัวนี้เป็นV1. ต่างกันแค่พรายน้ำที่หลักสว่างน้อยกว่านิดๆ ที่เหลือเหมือนกันหมด https://www.intime02.co/iwc/2617-big-pilot-iw500908-zf-v2-1-1-le-petit-prince-best-edition-on-brown-leather-strap-a521111-.html

Model Signature ของ IWC แม้กระทั่งงาน Rep ก็โคตรละเอียดลออ ขอแค่ ขายแล้ว ครับ

2.Rolex Submariner 116610 LN Black Ceramic V7 1:1 Noob Best Edition SA3135
    ตัวล่าสุดและมีข่าวลือว่าจะเป็นตัวสุดท้ายที่Noobจะทำออกมาจำหน่ายแล้วครับ
    เป็น Submariner ที่ทำเลียนแบบของแท้ปีล่าสุด 2017 ที่ปรับ 1000ft เป็น ft ยาวกว่ารุ่นปี 2016 บานพับปรับเป้นแบบเงาตรงรุ่นของปี 2017
    รุ่นแนะนำ งานเกรดสวิส/Super แกะกลไก Super Clone SA3135 Automatic Movement 28800 vph เป็นบอดี้ที่ดีที่สุดในตอนนี้ของ Sub Noob ครับ
    เวอร์ชั่น7 อัปเดทมาหลายจุดครับเช่น การสลักพื้นสีแพลทตินั่มบนขอบหน้าปัด/ สลักขอบด้านในหน้าปัดคมชัดขึ้น/ การตัดขอบกระจกหน้าปัด/ ฟร้อนบนหน้าปัดเหมือนมากขึ้น/ บัคเคิ้ลล๊อคสายแบบลูกบอลเซรามิค/ ปรับปรุงบัคเคิ้ลใหม่ครับ
    เรือนนี้เลยครับ http://www.9swiss.com/shop/9swiss/default.aspx?page=productgallery&url=9swiss&category=0038&subcategory=0021&lang=

ตัวแพงสุดของ Rl SUB Noob V.7 แล้วครับ ขอขายแค่ ขายแล้ว บาทพอครับ ถูกอิ๋บอ๋าย

3.RARE Vintage Audemars Piguet 15202st Jumbo with genuine ETA2824 mvt.
    ของเก่าเก็บโคตรหายากครับ คงหาเรือนที่สองไม่ได้แล้วล่ะครับนอกจากนักสะสมจะปล่อย งานHong kongสมัยกว่าสิบปีก่อน เป็น AP Jumbo ที่มีแค่สองเข็มครับ
    วางเครื่อง ETA 2824-2 แท้ๆ(ดูสัญลักษณ์ ETA ใต้เครื่องดีๆน่ะครับ)ไม่ใช่เครื่อง จีนcopy A2824 น่ะครับ.
    ข้อสายไม่ยาวมาก คนข้อใหญ่กว่า 7 นิ้วหมดสิทธิ์ครับ.

ของหายาก น่าจะเหลือไม่กี่เรือนในเมืองไทยที่มีเก็บกัน ขอแค่ ขายแล้ว บาทครับ ขอถูกๆให้ท่านไปส่งขัดตัวเรือนกันเองน่ะครับ
    Last edited by Highonlife; 23 Jan 2018 at 18:47:45. Reason: ปรับราคาเรือนสุดท้าย

OverclockZone Member Highonlife's Avatar

IWC Big pilot ขายแล้วครับ ขอบคุณผู้ซื้อและ OCZ มากๆเลยครับ

Rolex sub ติดจองถึงวันจันทร์ครับ

ดันครับ

ดันจ้า

IWC และ AP ขายแล้วน่ะครับ เหลือแค่ Rolex เรือนเดียวครับ

ดันครับ เหลือ Rolex เรือนสุดท้าย
    ติดจองถึงวันจันทร์ที่ 22 นี้เท่านั้นครับ.

ดันครับ Rolex หลุดจองน่ะครับ เหลือเรือนสุดท้ายครับ
    ปรับราคาเหลือแค่ 9,000 บาทครับ

All sold ครับ ขายแล้วทุกเรือนครับ

Bookmarks

Bookmarks