Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลง AntiARP แล้วเป็นอย่างนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลง AntiARP แล้วเป็นอย่างนี้

ผมลง Version ล่าสุดเลยนะครับ 5.0.1 มันใช้ไม่ได้ มันเป็นแบบนี้ครับ

จะแก้ยังไงดีครับ

ก่อนลง

ลบตัวเก่ายังครับ

Comment

ลบ เก่างลใหม่ format windows แล้ว ขึ้นเหมือน จขกท ละครับ

สงสัยเค้าเลิดทำโปรแกรมแล้วมั้ง

Comment

ผม Format แล้วลง Windows กี่รอบๆ ก็เหมือนเดิม

Comment

เดียวผมหาวิธีอยู่ ถ้าท่าน หาได้ก็บอกๆกันมั้งเน้อออ

Comment

มันบอกว่าให้ลงตัวใหม่นิครับ
            เวอร์ชั่นเก่าไม่สามารถใช้งานไ้ด้เเล้ว

Comment

ลองทําทุกอย่างละ เหมือน กาน patch แก้ แต่ก่อนเคย ใช้ได้... ตอนนี้ ลบ ละ ลงใหม่ ไม่ได้ เช่น กาน
              ไม่รู้ว่าเกิดอาราย ขึ้น ใคร ใช้ได้อยู่ รบกวน บอกที เน้อออออออออออออออออ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                มันบอกว่าให้ลงตัวใหม่นิครับ
                เวอร์ชั่นเก่าไม่สามารถใช้งานไ้ด้เเล้ว
                ผมลงเวอร์ชั่นล่าสุดเลยนะคับ 5.0.1

Comment

ใคร ใช้ได้อยู่ก็ แวะ มา บอกวิธี หน่อย น๊า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

เวอร์ชั่นใหม่ก็ใช้ไม่ได้ครับ ต้องซื้อ ไลเซ่น

Comment

มันให้ทดลองใช้ 15 วันไม่ใช่เหรอครับ

แบบนั้นแสดงว่าหมดอายุ ต้องใช้ยาแก้ไอ

Comment

น่าจะเป็นที่หมดอายุล่ะครับ แต่ทางทีมงานบอกว่าเวอร์ชั่น 6.0 จะมาในเร็ววัน

Comment

v6 ออกแล้ว

Comment

Working...
                          X