Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Rise Of The Argonauts บ้างแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Rise Of The Argonauts บ้างแล้วครับ

อยากถามว่าเกมสนุกมั้ย ระบบเป็นยังไงบ้าง
    พอดีเห็นวีดีโอตัวอย่างแล้วมันก็ดูดีมิใช่น้อย
    ใครเล่นแล้วช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยสิครับ
    กำลังตัดสินใจว่าจะโหลดมาเล่นดีมั้ย

สำหรับคนที่ไม่รู้จัก >>> www.google.com

ฟันมั่วดีคับ มันดีคับ ตำนานเทพนวนิยายปรัมปราของทางกรีก

Comment

ยังไม่ได้เริ่มโหลดเลย เก็บไว้ใน สต้อก รอเล่น L4D จบก่อน

ช่วยขุด ยังไงก็ เกม RPG ต้องโหลดมาลง ลองเล่นสัก 1 วัน อาจจะดีก็ได้ ถึงน่าจะเป้น action RPG

Comment

โหลดมาแล้วยังไม่ได้ลงเลยอ่า

Comment

น่าจะถามว่าใครเล่นจบแล้ว อิอิ กำลังโหลดแบบฟูริปมาอยู่ดูตัวอย่างเกมในยูทูปชอบตรงมันของค่ายโคดมาสเตอร์เนี่ยแหล้ะ อีกอย่างฟันกันเลือดสาด คอหลุดสะใจแท้ๆ

Comment

แนว rpg ครับ สนุกดี เล่นจบแล้ว

Comment

Working...
            X