Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด AM3+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด AM3+

ของGigabyte cpu phenom 2 * 6 1055 T ผมจำชื่อรุ่นไม่ได้ ตอนนี้อยากเปลี่ยนการ์ดจอรุ่นโบราณ HD 5770 อยากทราบว่าเปลี่ยนเป็นรุ่นไหนได้บ้างครับ โดยไม่ต่อไฟเพิ่มนะครับเพราะ พาวเวอร์ 500 วัตต์เท่านั้น ไม่แท้ด้วยครับ

ถ้าหาได้นะGTX 1050Ti 4GB. รุ่นไม่ต่อไฟเพิ่ม ถ้าราคาเกิน 5900.- ต้องทำใจเลยนะ แพงเกินนี้ถือว่าแพงไปมากมาย

Comment

750TI ราคาไม่ควรเกิน 2000 บาท ^^

Comment

ถ้าเป็นค่ายแดงตัวRx 560 ใช้ได้ไหมครับ

Comment

เพิ่มเติมครับ บอร์ดเป็นรุ่น 78LMT ของ GIGABYTE สามารถใช้การ์ดจอรุ่ยใหม่สุดตัวไหนได้บ้างครับ ขอเป็นค่ายแดงนะครับ

Comment

Originally posted by koppop View Post
            เพิ่มเติมครับ บอร์ดเป็นรุ่น 78LMT ของ GIGABYTE สามารถใช้การ์ดจอรุ่ยใหม่สุดตัวไหนได้บ้างครับ ขอเป็นค่ายแดงนะครับ
            เสียบ HD 7770 จอยังดำรุ่นนี้ตอบยาก มาก ชิพเซ้ตโบราณ AMD ///แนะนำ ลองการ์ดเขียวดีกว่าพอมีให้ลองในร้านบ้างครับ ถ้าเสียบก็รู้เลยได้ไม่ได้
            การ์ดแดง ถ้ามีในร้านก็ลอง /////บอร์ดโบราณ แนะนำว่าให้ ไปดุร้านไหนมีการ์ดไรบ้างแล้วยกคอมไปให้เค้าเทสต์ครับ จบข่าว ซื้อมาแล้ว จอดำ ก็ต้องมาวิ่งเปลี่ยนอีก
            ----------------------
            ฟีน่อม ชุดคำสั่งมันโบราณต้องคล้อก ลากมาให้เยอะไว้ก่อน การ์ดโอกาศคอขวดเยอะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าเป็นค่ายแดงตัวRx 560 ใช้ได้ไหมครับ
                GoMovies

Comment

Originally posted by abele View Post
                  GoMovies
                  แฝงลิงค์ทำไมครับ ?

หรือว่าเป็นบอท ?

https://www.overclockzone.com/forums...rchid=24443826
                  Last edited by taibkk; 26 Jan 2018, 14:36:05.

Comment

Originally posted by taibkk View Post
                    แฝงลิงค์ทำไมครับ ?

หรือว่าเป็นบอท ?
                    ดูจากวิธีการตอบย้อนหลัง 4 - 5 กระทู้แล้ว น่าจะเป็นบอทครับ บอทก็อปข้อความบางส่วนของคนโพสต์ก่อนหน้าเอามาเป็นข้อความตนเอง กดรายงานแปบ ไม่รู้ม็อดจะแบนให้เปล่า

Comment

I think this is an informative post and it is very useful and knowledgeable. I really enjoyed reading this post. big fan, thank you!
                      - happy wheels

Comment

Working...
                      X