Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกหน่อยค่ะ

พอดีจะซื้อโน๊ตบุ๊ค แต่ตัดสินใจไม่ถูกค่ะ ระหว่าง BenQ Joybook R45-LM19 กับ BenQ Joybook s41-LM77 หรือมีตัวไหนที่น่าสนก็แนะนำได้นะค่ะ ขอราคาไม่แรงมากค่ะ การใช้งานก็ทั่วไปค่ะ ขอเล่นเกมส์ออนไลน์ลื่นๆ ค่ะ ถ้ายังไงช่วยแนะนำสถานที่ซื้อที่น่าไว้วางใจให้หน่อยนะค่ะ ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ

เล่นแค่เกมออนไลน์ลื่นๆไม่เน้นเกมแผ่น แนะนำเบนคิวs32หรือs33คับ สีขาวสวยเหมาะกับผู้หญิง

Comment

Originally posted by nu_kuk View Post
      พอดีจะซื้อโน๊ตบุ๊ค แต่ตัดสินใจไม่ถูกค่ะ ระหว่าง BenQ Joybook R45-LM19 กับ BenQ Joybook s41-LM77 หรือมีตัวไหนที่น่าสนก็แนะนำได้นะค่ะ ขอราคาไม่แรงมากค่ะ การใช้งานก็ทั่วไปค่ะ ขอเล่นเกมส์ออนไลน์ลื่นๆ ค่ะ ถ้ายังไงช่วยแนะนำสถานที่ซื้อที่น่าไว้วางใจให้หน่อยนะค่ะ ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ
      ถ้าเป็น 2 ตัวนี้ ผมเลือก S41 ครับพี่น้อง เพราะการ์ดจอแรงดีครับ

Comment

แต่้อยากเล่น lineage หรือ hip street สวยๆ อาจจะต้องถึง s41 นะ

แนะนำ s33 อีกคนจ้ะ ถ้าเล่นเกมออนไลค์ทั่วๆไป ปังย่า ออดิชั้น ถูกกว่า ดีไซ ดูเข้ากับ ผู้หญิงมากกว่า

Comment

S33w อีกเสียงครับ

Comment

ขอบคุณค่ะ สำหรับความคิดเห็น ส่วนเกมส์ที่เล่น จะเป็นพวก คาบาล+แรค นะค่ะ พอดีน้องเล่นอยุ่ อ่ะ

Comment

Originally posted by nu_kuk View Post
              ขอบคุณค่ะ สำหรับความคิดเห็น ส่วนเกมส์ที่เล่น จะเป็นพวก คาบาล+แรค นะค่ะ พอดีน้องเล่นอยุ่ อ่ะ
              งั้นตามที่ผมแนะนำเลยs32 หรือs33 สีขาวสวยมากเหมือนแมีคเลย

Comment

สาวก AS นี้นา ถ้า แค่ แรค / เควสบาน

S33 พอแล้วจ้ะ ประหยัดตังดี แค่นั้นก็เหลือๆ ล่ะ

ต้องการ รายละเอียด สเปค s33 ก็ บอกละกันนะ ส่วน ร้านไหนดี ต้องรอ ท่านต่อไป

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำจ้าาา ยังไงจะรอข้อมูลร้านที่น่าเชื่อถือ จะได้ไปสอยมาใช้ซะที อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำจ้าาา ยังไงจะรอข้อมูลร้านที่น่าเชื่อถือ จะได้ไปสอยมาใช้ซะที อิอิ
                    พันทิพประตูนํ้า
                    csc
                    bigit
                    jib
                    mouse
                    เบนคิวชั้น4(ขายศูนย์ซ่อมชั้น1)

เซียร์รังสิต
                    เบนคิว
                    csc
                    bigit
                    jib

ฟอจูน
                    ิbigit ชั้น3

Comment

Working...
                    X