Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครไปงาน TCG2009 มาบอกเล่าหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พริตตี้สุดยอดครับ วันนี้ผมไปมา ที่ปั้มตรงแขนยังอยู่เลย อิอิ
    ไปซื้อบัตร SF มาอ่ะครับ 209 บาท ไปกับหัวแึคลน
    สนุกๆมากๆ หัวแคลนเขาไม่ค่อยได้เล่นเกมอื่น เลยไม่ได้ดูบูทอื่นมากมายอ่ะครับ บูท SF คนเยอะโคตรๆ

พริตตี้ สุดยอด มากๆๆ (อีกรอบๆ)

Comment

ง่าไม่เหนเกมพ่อพระเจ้าเลย เซงๆ
      แต่เกมอื่นๆเหนหมดครับ
      งานเล็กไปนิส
      แต่พริสตี้แหล่มๆ ฮิวๆ

Comment

วันนี้ก็ไปมา วันเด็กอีกต่างหาก แม่งหัวเกรียนเพียบ
        เด็กสมัยนี้แปลก ถามทาง ถามอะไรนิดอะไรหน่อย ทำท่าทางไม่พอใจ กะอีแค่ถามว่า ซื้อบัตรตรงไหน ทำมามองๆ
        ใช้สายตาแบบว่า "อย่ามายุ่งกะกุ" แล้วก็ชี้ๆแล้วก็เดินหนีไปเฉย..... แย่จิงๆ

คนเยอะมากคับวันนี้ ผมเดินรอบนอก เห็นที่ซื้อบัตรต่อคิวกันหน้า hall เป็นร้อยๆ
        กุเดินออกเลยไปดูหนังกะสาวๆดีก่า - -"

Comment

หุหุหุ ไปมาเหมือนกันครับ ก็ไม่เห็นจะมีอะไร เสียงเงินค่าเข้า 50 บาท
          มันมีหลายราคาคับ ไปดูคอนเสร์ต ดาก้อนบอลได้แปปนึง

สปอยบอกก่อนว่าผมไปเจอเกมอะไรอยู่ด้านในบ้าง
          ปังย่า รีเบิร์ด L2 PB kart_rider fifaonline บูท pepsi PVR ซูเลียน luna SF SDO ECO PES2008 2009 เกมจรวจไม่รูจำชื่อไม่ได้ puca
          Nostttale บูทเกมจากค่าย Ea(Burn out paradise ,spore , deadspace ,NFS undercover ,Crysiswarhead,และอื่นๆให้ทดสอบเล่นกัน)
          บูท gigabyte โชว์เมนบอร์ด x58
          และสาวๆ พริสตี้น่ารักๆ จากหลายค่าย พวกคอสเพลย์ก็มีบางตาส่วนมากจะเดินอยู๋ข้างนอก

โอ๊ยมีอีกเยอะ จำไม่ได้แล้ว แต่ที่รู้อย่างนึงคือ

ไม่มีเกมจากค่าย Asiasoft เลยสำหรับปีนี้ ทำไมไม่มาน่าสงสัย หุหุ
          (สงสัยกลัวโดนประท้วงหักแผ่นหน้าบูท เหอะๆ) Dekaron เอ้ย ไม่น่าเลย
          Last edited by amppeter; 11 Jan 2009, 04:16:20.

Comment

Originally posted by amppeter View Post
            หุหุหุ ไปมาเหมือนกันครับ ก็ไม่เห็นจะมีอะไร เสียงเงินค่าเข้า 50 บาท
            มันมีหลายราคาคับ ไปดูคอนเสร์ต ดาก้อนบอลได้แปปนึง

สปอยบอกก่อนว่าผมไปเจอเกมอะไรอยู่ด้านในบ้าง
            ปังย่า รีเบิร์ด L2 PB kart_rider fifaonline บูท pepsi PVR ซูเลียน luna SF SDO ECO PES2008 2009 เกมจรวจไม่รูจำชื่อไม่ได้ puca
            Nostttale บูทเกมจากค่าย Ea(Burn out paradise ,spore , deadspace ,NFS undercover ,Crysiswarhead,และอื่นๆให้ทดสอบเล่นกัน)
            บูท gigabyte โชว์เมนบอร์ด x58
            และสาวๆ พริสตี้น่ารักๆ จากหลายค่าย พวกคอสเพลย์ก็มีบางตาส่วนมากจะเดินอยู๋ข้างนอก

โอ๊ยมีอีกเยอะ จำไม่ได้แล้ว แต่ที่รู้อย่างนึงคือ

ไม่มีเกมจากค่าย Asiasoft เลยสำหรับปีนี้ ทำไมไม่มาน่าสงสัย หุหุ
            (สงสัยกลัวโดนประท้วงหักแผ่นหน้าบูท เหอะๆ) Dekaron เอ้ย ไม่น่าเลย
            ผมไปมาแล้วครับเมื่อวานความจริง 50 ไม่ต้องเสียก็ได้ผมเดินผ่านไปเฉยๆสาวๆที่นั่งอยู่ไม่เห็นสนใจอะไรเลยคอยจ้องสแกนอย่างเดียว แต่ผมสงสัยนะ แผ่นรวมเกม AS เด็กมันไปเอามาจากไหนหว่า
            แต่สำหรับผมนอกจากพริ้ตตี้ผมก็ไม่รู้จะไปดูอะไรอีกเหมือนกัน วันแรกมี ก็อดฟาเทอร์ 2 ไปแล้วก็ไม่มีเพราะโดนผู้ปกครองร้อง เช็งเป็ดนึกว่าจะได้เล่นแล้ว

Comment

ผมว่าเมืองไทยเขาเน้นแต่ออนไลน์
              เท่าที่เห็นค่ายเกมออฟไลน์ก็มีแต่ EA เท่านั้นแล
              ผมอยากเห็น TGS แบบ TGS (555+ ใครเก็ตก็คงรู้ว่าผมพูดถึงอารายอยู่)

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post
                ผมว่าเมืองไทยเขาเน้นแต่ออนไลน์
                เท่าที่เห็นค่ายเกมออฟไลน์ก็มีแต่ EA เท่านั้นแล
                ผมอยากเห็น TGS แบบ TGS (555+ ใครเก็ตก็คงรู้ว่าผมพูดถึงอารายอยู่)
                เพราะยอดขายเขาได้น้อยไงครับเลยไม่คุ้มถ้าจะมาลงทุนอะไร

ปล.ใครถ่ายรูปพริตตี้ไว้เอามาแจกมั่งนะ

Comment

Working...
                X