Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครไปงาน TCG2009 มาบอกเล่าหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครไปงาน TCG2009 มาบอกเล่าหน่อยครับ

สำหรับผมไปมาเมื่อวันศุกร์ ที่ 9 มกราคม เข้าไปก็เดินไปเดินมาเรื่อยๆ ยังไม่มีอะไรเตะตามากมายนัก

มีเกมใหม่ๆที่กำลังจะเข้ามาในไทย 3-4 เกม แต่ที่ชอบที่สุดคือบูทของ EA มีเกมให้เล่นเยอะดี
    ที้ง Burnout Paradise, GodfatherII, Need for Speed Undercover, Lord of the Rings: Conquest เป็นต้น

และก็ไปเล่นเกมชิงรางวัลที่บูทของ NC True เกม Point Blank กับ Linage
    แล้วก็มีบูทของ ATI ซึ่งอยู่ใต้บูทของ Hits Play ซึ่งจัดแสดงเจ้าตัวนี้อยู่ด้วย

ก็เลยแวะเข้าไปสัมผัสนิสนึงให้เป็นบุญมือ 555+

และก็มีบูทของ Gigabyte มาจัดแสดงด้วยได้สัมผัสของแรงๆอีกแล้วท่าน หุหุ

แต่ที่แน่ๆคือ พริตตี้น่ารักโคตรๆ เสียดายไม่ได้พกกล้องไปด้วย
    และก็มีน้าติงมาพากมวยปล้ำด้วย

ผมว่างานนี้ไม่ค่อยประทับใจผมเท่าไหร่ นอกจากพริตตี้ ^^

ปล.ไฟดับด้วยง่ะ เซ็งเป็ดเลยกะลังเล่นเกมมันส์ๆ - -
    Last edited by Mr.Buchido; 10 Jan 2009, 03:24:50.

จัดการกั้มดั้มได้กี่เครื่องแล้วครับ มิสเตอร์บูชิโด

Comment

ไอนพ ไปไม่ชวน คนเยอะมากป่ะวะ

Comment

ผมไม่สนใจพวกเกมออนไลน์หรอก แต่คราวนี้อยากไปเพราะอยากไปฟังฮิโรโนบุ

ป.ล. ฮา มิสเตอร์บูชิโด ~~~
        Last edited by kenqji; 10 Jan 2009, 10:00:51.

Comment

ผมไปดูรูปของคนที่ไปงานมาแล้ว

(ตัวเองขี้เกียจไป คนเยอะ) แบบว่า

โอ้แม่!!!จ้าววววววว พริตตี้น่ารักโคตรๆอ่า

เห็นแล้วอยากไปขึ้นมาทันทีทันใด

Comment

มี Dead Space ให้เล่นปะ
            ถ้ามีก็แหล่ม จะได้ไป

Comment

บัตรฟรีหรือเปล่าครับถ้าฟรีผมจะได้ไป เห็นมีรายการ TV แจกบัตรให้เข้าเลยสงสัยว่าบัตรจะไม่ฟรี

Comment

คนเยอะโคตรๆ ขนาดวันศุกร์นะ ละเสาร์อาทิตย์จะเป็นไง - -

ส่วนบัตร
                ดูงานเฉยๆ 50บาท (ซื้อด้วย smart purse 30บาท)
                แข่ง 2เกม 80บาท
                แข่งไม่จำกัด 120บาท

ส่วนฮิโรโนบุ ถ้าจำไม่ผิด น่าจะมีทุกวันๆละ 1 รอบตอนเย็นๆ ประมาน 17.30 น. ละก็จะมีน้าติงไปพากมวยปล้ำวันอาทิตย์เวลาไม่แน่ใจ

ส่วน Dead Space ผมไม่เห็นเกมนี้อ่ะคงไม่มีมั้ง - -

Comment

แล้วมิสเตอร์บูชิโด จัดการกันดั้มได้รึยังครับ อิอิ

ป.ล.SS2 ตอนที่ 14 ฉายพรุ่งนี้ที่ญี่ปุ่นนะครับ ซับไทยคงตามมาอีกที

Comment

เอาภาพมาโชว์หน่อยจิ

Comment

ลงข่าวหน้าหนึ่งด้วยละ

Comment

Originally posted by Deleterious View Post

(ตัวเองขี้เกียจไป คนเยอะ) แบบว่า

โอ้แม่!!!จ้าววววววว พริตตี้น่ารักโคตรๆอ่า

เห็นแล้วอยากไปขึ้นมาทันทีทันใด
                        เกิดอาการเดียวกัน 55 อยากไปๆ
                        แต่พุ่งนิดันมีเรียน แง่วเลยเรา

Comment

ไม่สนครับไป2ที่ไปเอาของFifa02กับEAไปยืนเล่นเกมหลายชั่วโมงเลย555+
                          แถมนิส:พริ้ตตี้Fifaสุโค่ย!!!!

Comment

Originally posted by Deleterious View Post

ไหนๆ เอาภาพมาโชว์มั่งดิ เห็นออกข่าวหน้า1ไทยรัฐเลย เหอๆ
                            อย่างงี้ ต้องขอดู เอามาโชว์ 555

Comment

พริตตี้สุดยอดครับ วันนี้ผมไปมา ที่ปั้มตรงแขนยังอยู่เลย อิอิ
                              ไปซื้อบัตร SF มาอ่ะครับ 209 บาท ไปกับหัวแึคลน
                              สนุกๆมากๆ หัวแคลนเขาไม่ค่อยได้เล่นเกมอื่น เลยไม่ได้ดูบูทอื่นมากมายอ่ะครับ บูท SF คนเยอะโคตรๆ

พริตตี้ สุดยอด มากๆๆ (อีกรอบๆ)

Comment

Working...
                              X