Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเซียน Bios รบกวนดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเซียน Bios รบกวนดูทีครับ

ผมได้ตั้งกระทู้มาหลายวันแล้วครับไม่ได้คำตอบเลย ไม่รุ้ตอนนี้คอมจะพังรึป่าว -*-

ตามลิ้งเลยครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=368587
    ที่ต้องตั้งกระทู้ใหม่เพราะของผมตกไปหน้า3ละครับ -*-
    รบกวนหน่อยนะครับ

ใช้บอร์ดของอะไรคับ

Comment

ตามรูปเลยครับ
      ตอนนี้ผมดึงฟ้อบปี้ดิส กับซีดีรอมตัวแรกออกครับเพราะมันพังแต่ดันเสียบไว้-*-
      นี่ครับโฉมหน้าใหม่แต่ยังปัญหาเดิม
      Last edited by teekung40; 10 Jan 2009, 12:18:26.

Comment

ไม่อยาก ยกไปร้าน แต่ไม่รู้จัก รอม กับ แฟรช

คงอีกนานกว่าจะแก้ได้ ไม่ก็แก้ไม่ได้เลย

อาการคือ เสียแบบฮาดแวร คิดว่าไม่มีใครช่วยได้หรอกครับ

ถ้าไม่ยกไปร้านที่เค้ามีเครื่องมือ + ชำนาญ

Comment

ได้เวลาเปลี่ยน แล้วครับ ROM แล้ว หรืออาจเปนที่ วงจร ใบออส ชำรุดไปแล้วครับ เปลี่ยนไงก็ไม่หายครับ ซ่อมร้านซ่อมได้ครับ ไม่งั้นก็ซื้อไหม่เลยครับ

Comment

แฟลชไปออสใหม่ ดูครับ ถ้าไม่หายก้อส่งเคลมรึส่งซ่อม ไบออสน่าจะเอ๋อ

Comment

Originally posted by zman View Post
              แฟลชไปออสใหม่ ดูครับ ถ้าไม่หายก้อส่งเคลมรึส่งซ่อม ไบออสน่าจะเอ๋อ
              ตามนี้คับ

Comment

ลองหากระดาษทราย ขัดที่ร่องใส่ถ่านดูก่อนนะคะ เผื่อสนิมอาจกินแต่ก่อน เครื่องหนูก็เคยเป็น พอขัดแล้ว ก็หาย

Comment

ระวังเลขขึ้นนะคับ เอิ๊กๆ

Comment

แล้วค่าใช้จ่ายแพงรึป่าวครับ

Comment

Working...
                    X