Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงหน้าหนาวนี้ GPU ของเพื่อนเท่าไหรกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงหน้าหนาวนี้ GPU ของเพื่อนเท่าไหรกัน

ผมปรับ Stanby ที่ 80% ได้ 34 แต่ถ้าเล่นเกมส์ต้อง 100% ขึ้นอย่างมากสุด 48 องศา หน้าร้อนว่ากันใหม่ ใช้ 4850 IceQ

40 c / full 60c ได้
    พัดลม auto

Comment

อิอิ ม่ะรู้อ่า ม่ะสนใจ ใช้ได้เอาและ หุหุ

Comment

idle 38 full น่าจะสัก 50 นะ

Comment

29 องศาคับ full 40 ห้องพัดลม auto
          Last edited by ekkapun; 10 Jan 2009, 09:35:16.

Comment

ของผม idle 34 Fullเล่นเกมสามชั่วโมง44-45 29องศานี่อยู่จังหวัดไหนครับ หนาวน่าดู
            Attached Files

Comment

ide 35 full 43 ซิงค์ย่างปลาหมึก+พัดลมเป่าปลาหมึก

Comment

็His IceQ Turbo พัดลม100%จะอยู่ที่37 ถ้าลดลงเหลือ65%จะอยู่ที่40โดยประมาณ
                Attached Files

Comment

ผมEAH 3870 DDR4 Idle 38-40 full 60-66 พัดลมไม่ได้ปรับครับ ดูท่าจะร้อนนะเนี่ยทำไงดี

Comment

กลางวัน 36

กลางคืน 31

Comment

บ้านผมไม่ร้อนไม่หนาว กำลังสบาย

Full ราวๆ 50องศานิดๆ พัดลม 50%

Comment

Working...
                      X