Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ lcd ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ lcd ทีครับ

อยากได้ จอ 19 นิ้ว ที่ไม่แสบตาอ่ะครับ ยี่ห้อไหนก็ได้ครับขอให้ไม่แสบตาเป็นพอครับ

ถ้าท่านปรับเป็นมันก็ไม่แสบตาทุกยี่ห้ออยู่แล้วครับ

Comment

ลองดูรุ่นที่เป็น " จอด้าน "

Comment

แสดงว่ายี่ห้อไหนก็ไม่แสบตาใช่ไหมครับ ถ้างั้นรบกวนช่วยแนะนำยี่ห้อ+รุ่นที่น่าใช้ให้หน่อยครับ

Comment

19" ผมว่ามันเล็กไปครับ กัดฟันเพิ่มเป็น 22" ดีกว่าครับ ทีเดียวจบ ไม่ต้องมาโพสต์ขายต่อให้วุ่นวายภายหลัง

Comment

ครับขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะไปเลือกตัวที่ถูกใจที่ร้านเองเลยครับ

Comment

Working...
            X