Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจ้งเตือน โจร 200 อรุณ สุทธปัญญา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจ้งเตือน โจร 200 อรุณ สุทธปัญญา

เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ติดต่อซื้อเลื่อยวงเดือนจากไอ้คนนี้ อรุณ สุทธปัญญา จาก ขายดี (มันลงโลเคชั่นอยู่ นางรอง บุรีรัมย์)
    ก็คุยว่า เก็บปลายทางได้ไหม มันบอกได้ขอค่าส่ง 180 ผมก็ตอบตกลง(ข้อความคร่าวๆที่คุยในขายดี ตอนนี้ดูไม่ได้แล้ว)
    ทีนี้ก็ติดต่อทางไลน์ มันบอกขอ 200 ค่ากล่องด้วย ได้ไม่เป็นไร ก่อนโอนผมก็ให้มันเอาบัตรวางทีสินค้าแล้วถ่ายรูปมา
    ที่เหลือก็ตามภาพ แล้วมันก็ไม่ส่ง (เบอร์มันผมจำไม่ได้ ฟอร์แมทเครื่อง)แจ้งเตือนไว้เผื่อมันเข้ามาในนี้

Last edited by banamu7; 22 Jan 2018, 09:05:42.

เจอเบอร์มันแล้ว

Comment

โจร 200 ตกต่ำจัง แต่ก่อนโจร500

Comment

225

Comment

มันคุ้มกันมั้ยเนี่ย กับเงิน 200

Comment

200 ให้เดาน่าจะ เติม Sbo เพื่อหมุนครับ ถ้าไปได้ดีคงกลับมาโอนให้ ไปต่อไม่ได้คงหายแว๊บครับ
            แล้วขากลับของพวกนี่ มันจะมาปีกกล้าขาแข็งตอนมันคืนเงินให้เขาแล้วครับ เจอบ่อยในนี้

Comment

โกงเว็ปอื่นลงนี่ใด้เรอะทั่น = =

จะลงมั่งงั้น เพื่อนผมในเกมส์โดนโกง จะเอาโจรมาประจาน 555

Comment

ชื่อคนโกงต้องให้เห็นกันทั่วๆคับ

Comment

ตอนนี้ก็คงโพสได้หมด จากทุกกรณี จากทุกเว็บ ล่ะครับ

กฏใหม่สำหรับห้อง Most Wanted ไม่อยากกระทู้หาย ต้องอ่าน (2017)
                  Link >> https://www.overclockzone.com/forums...ad.php/3593194
                  Originally posted by OCZ View Post
                  กฏใหม่
                  1.อนุญาติให้สมาชิกสามารถโพสข้อความร้องเรียน ทั้งเหตุการณ์ภายในเวป Overclockzone และจากเวปอื่น (มีหลายท่านขอร้องมา เพราะไม่รู้จะไปโพสร้องเรียนที่ใหน)
                  2.การโพส ต้องมีรายละเอียดชัดเจน ลักษณะการถูกโกง กระทู้ต้นเรื่อง พร้อมมีใบแจ้งความ
                  ...

Comment

ชื่อคนโกงต้องให้เห็นกันทั่วๆคับ

Comment

Comment

Comment

Working...
                        X