Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกจ๊อดใครใช้ Bose 101 V บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวกจ๊อดใครใช้ Bose 101 V บ้าง

มันใช้กับคอมโอเคปะครับ ว่าจะลองหวดมาลองใช้ดู ดูน่าใช้ดีจัง เพื่อนใครเอามาต่อใช้บ้างครับ ^^

สำหรับลำโพงวางหิ้งสำหรับฟังเพลงยี้ห้ออื่นน่าเล่นกว่า bose เยอะครับที่ราคาพอๆกัน

Comment

ท่านพอมีรุ่นไหนแนะนำบ้างเอ่ย

Comment

ผมใช้ polkaudio minitor40 อยู่คับ
        เสียงดีมากๆในราคาเท่ากันครับ เพราะว่าตอนนี้มันโล๊ะอยู่
        6900 ซื้อได้แล้วคับ เคยไปเทียบกัย avant902 กับ canival2 กินอยู่เหมือนกัน

Comment

เด่วต้องลอง

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
            ผมใช้ polkaudio minitor40 อยู่คับ
            เสียงดีมากๆในราคาเท่ากันครับ เพราะว่าตอนนี้มันโล๊ะอยู่
            6900 ซื้อได้แล้วคับ เคยไปเทียบกัย avant902 กับ canival2 กินอยู่เหมือนกัน

ที่ไหนมีงานลดบ้างครับ รบกวนบอกทีเด้อ

Comment

Working...
            X