overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 9 of 9

Thread: Converse PUMA เปิด 150 ปิด 23-1-2018 | 21.26.49 น.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation Converse PUMA เปิด 150 ปิด 23-1-2018 | 21.26.49 น.

Converse PUMA เปิด 150 ปิด 23-1-2018 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 23-1- 2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.PUMA TX-3
    Size 35.5 or 22 cm.

รองเท้าสภาพสวยๆ ของเด็กๆ นะครับ
    ใครมองหารองเท้าให้ลูกให้หลานใส่เล่นๆ
    แบรนด์ดี สภาพสวยๆ ต้องคู่นี้เลยครับ
    ไม่ต้องบรรยายฟ้องด้วยภาพดีกว่า

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

2. CONVERSE Chuck Taylor ALL STAR graphic SCI FI hi top
    Size 36.5 or 23 cm.

ผ้าใบหุ้มข้อสวยๆ เซอร์ๆ เลย
    สีอาจจะซีดไปแล้ว ลายอาจจะจางไปบ้าง
    แต่โดยรวมสวยเซอร์อยู่ครับ
    สภาพยังดีใส่ได้อีกนานเลย
    คู่นี้อาจจะเล็กไปหน่อยนะครับ
    น่าจะเหมาะกับเด็กโตๆ หน่อย
    หรือผู้ใหญ่ตัวเล็กๆ ถ้าเป็นผู้หญิงน่าจะสูงไม่ถึง 160 ซม.
    เอาเป็นว่าก่อนบิตลองวัดขนาดเท้าก่อนก็ดีครับ
    คู่นี้เชือกขาดแล้วนะครับ เลยถอดออก
    ใครได้ไปเดี๋ยวผมหาเชือกแถมไปให้
    แต่ต้องแจ้งนะครับว่าจะเอาเชือกสีดำ หรือขาว

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

3. Converse Chuck Taylor All Star Boot
    Size 38 or 24.5 cm.

หุ้มข้อเท่ๆ เลยคู่นี้
    ข้างในบุหนาๆ นุ่มๆ เลย
    คาดว่าน่าจะเอาไว้ใส่ตอนหนาวๆ หน่อย
    สภาพถือว่ายังดีครับ
    ตำหนิมีจากกรใช้งานทั่วๆ ไปไม่น่าเกลียดอะไร
    เอาไปใส่หล่อๆ เท่ๆ ขำๆ กันไปครับ
    คู่นี้อาจจะเล็กไปทางผู้หญิงนะครับ
    หรือผู้ชายตัวเล็กๆ ก็น่าจะพอใส่ได้

4. Diesel ZATHAN
    Made in MOROCCO รหัสผ้า 008B6

เอว 33? / เป้า 9.5? / ความยาว 40? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8.5? / ปลายขา 9.5?

ตัวนี้ก็สภาพสมบูรณ์มาก
    เป้าแน่นๆ ไม่ขาด ไม่ซ่อมเช่นกัน
    ปลายขาตัดต่อตะเข็บเดิมมาสวยๆ เลย
    ตะเข็บดำเล่นขอบสีออกทองๆ หน่อย สวยเลย
    รอยขาดต่างๆ ทำมานะครับ ให้ออกแนวเซอร์ๆ
    กระเป๋าหลังปักลายเด่นๆ เลย สวยดี
    ลงรูปให้ดูเยอะๆ เลย พิจารณาเอาครับ

เปิด 400 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

5. Diesel ZATHAN
    Made in TUNISIA รหัสผ้า 00715

เอว 36? / เป้า 9.5? / ความยาว 40? / ต้นขา 12? / เข่า 8.5? / ปลายขา 10?

ตัวนี้ก็สภาพสมบูรณ์มาก
    แต่มีซ่อมชุนแถวๆ เป้านะครับ ใส่แล้วแทบมองไม่เห็น
    ปลายขาตัดต่อตะเข็บเดิมมาสวยๆ เลย
    ตะเข็บสีเขียว เข้ากับผ้ากระเป๋ากางเกง สวยๆ เลย
    รอยขาดต่างๆ ทำมานะครับ ให้ออกแนวเซอร์ๆ
    กระเป๋าหลังปักลายเด่นๆ เลย สวยดี
    ลงรูปให้ดูเยอะๆ เลย พิจารณาเอาครับ

เปิด 400 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

6. Diesel RAYAN
    Made in Italy รหัสผ้า 0071J

เอว 33? / เป้า 9.5? / ความยาว 40? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8.5? / ปลายขา 9.5?

ตัวนี้บอกเลย รุ่นหายากนะครับ
    แพงด้วย ผ้าหนาๆ เลย ทำเซอร์ๆ มาจากโรงงานแบบนี้เลย
    ช่องใส่เหรียญมีซิปด้วย และกระเป๋าหหลัง
    รอยรูๆ รอยขาดๆ มาแบบนี้เลยนะครับ
    ข้างในเอาผ้าเคมีแปะไว้ กันรอยขาดมันขยาย
    ไม่มีผลต่อการสวมใส่ และความสวยงามครับ
    ตำหนิที่เห็นชัดๆ คือ รอยคราบเหลืองตรงป้ายหลัง
    และหนังป้ายหลังขาด กระเป๋าหลังซิบเสียเลยเอาออกไปแล้ว
    ที่เหลือไม่มีอะไร สมบูรณ์มาก หายากบอกเลย

เปิด 800 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

7.Diesel
    Made in Italy

เอว 31? / เป้า 8? / ความยาว 38.5? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8? / ปลายขา 8.5?

ตัวนี้ไม่ทราบชื่อรุ่น หรือรหัสผ้านะครับ
    เพราะป้ายในมันลอกไปแล้ว เลยดูไม่รู้
    สภาพก็ถือว่าพอใช้ครับ เพราะตำหนิเยอะหน่อย
    คือรอยปะที่เหนือกระเป๋าหลังขวา
    รอยชุนที่บริเวณเป้ากางเกง
    ซึ่งทั้ง 2 จุด ก็ซ่อมมาสวยๆ นะครับ
    ดูเนียนๆ ตา มองไม่ค่อยรู้หรอก
    เอาเป็นว่าดูกันที่ภาพดีกว่าครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

8.LEVI?S 511
    Made in Cambodia
    เอว 28? / ความยาว 35? / เป้า 9? / ต้นขา 11 / ปลายขา 6?

สีเข้ากระบอกเล็กสวยๆ เลย
    กระเป๋าหลังมีกระเป๋าเพิ่มมาอีก แถมใส่ซิปมาด้วย
    สวยๆ เลยครับ ซิปไม่หัก ใช้งานได้ปกติทั้ง 2 ข้าง

9.Levi's engineered
    Made in Korea

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 31" / เป้า 10" / ยาว 41.5" / ต้นขา 12" / ปลายขา 9.5"

แฟน Levi?s ทุกท่านน่าจะทราบกันดี
    ถึงความแปลกของรุ่นนี้ ที่ตัดเย็บและออกแบบมาแบบแปลกๆ หน่อย
    เด่นๆ เลยเรื่องตะเข็บที่บิดไม่ตรงเหมือนรุ่นทั่วๆไป
    และปลายขาที่ออกแบบมาให้เหมือนกับการต่อขากางเกง
    ซึ่งตั้งใจทำมาแบบนี้เลยนะครับ ผมไม่ได้เอาเศษผ้ามาต่อแต่อย่างใด
    มันเป็นสไตล์ของรุ่น engineered เลยครับ
    ใครชอบรุ่นนี้ หรืออยากลองของแปลก จัดเลยครับ
    เท่สุดๆ เลยขอบอก (ผมก็มีไว้ใส่หลายตัว)

10.Levi's 532
    Made in Thailand

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 27" / เป้า 7" / ยาว 36.5" / ต้นขา 10" / ปลายขา 6"

ทรงสลิมขวัญใจสาววัยรุ่นเลยทรงนี้
    ปลายขาเล็กได้ใจเด็กแนว
    ใครใส่ได้นี่จัดเลยครับ ทรงแบบนี้สวยๆ เลย
    ซื้อให้ลูก ให้แฟน ให้กิ๊กได้หมดครับ

Last edited by kerospeed; 22 Jan 2018 at 17:16:49.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

up

OverclockZone Member

1.PUMA TX-3 = 150

Quote Originally Posted by isomatric View Post
    1.PUMA TX-3 = 150
    ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

ราคาล่าสุด

1.PUMA TX-3 150 k.isomatric

OverclockZone Member theboy27's Avatar

xxxปิดประมูลxxx

OverclockZone Member

โอนแล้ว รายละเอียดใน pm

OverclockZone Member film49's Avatar

8กับ10..น่าสนใจ

Quote Originally Posted by film49 View Post
    8กับ10..น่าสนใจ
    ถ้าใส่ได้จัดเลยครับ ผมยัดไม่ได้แล้ว

Bookmarks

Bookmarks