ปัญหา GA P35-DS3L
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: ปัญหา GA P35-DS3L

OverclockZone Member

Default ปัญหา GA P35-DS3L

คือเจ้า GA P35-DS3L ของผมอ่ะ
    เวลาเล่นเกมซักพัก พวก texture ในเกมมันจะมั่วๆและซักพักก็จะค้างไปเลยแปป display driver has stopped working อ่าครับ
    ผมลองเช็คเจ้า VGA PC X1950 pro ไปแล้วโดยการเปลี่ยนกับ VGA อีกอัน 8600GT แต่ก็ยังเป็นเหมือนเดิมอ่ะครับ MEMtestแล้ว ramก็ไม่มีปัญหา เอาไปเคลมที่ร้าน JEDI (ซื้อจากที่นั่นเหละ) เขาลองเช็คกับ 3d markก็ไม่มีปัญหาครับ เกมที่เป็นก็ทุกเกมที่ผมลองเล่น คือ Warcraft3 นี่เป็นหนักสุด และก็ Left4dead นี่นานๆเป็น ส่วนพวกเกมออนไลน์ dekaron ห่วยๆก็ยังพบปัญหา texture เสียครับ ลองเปลี่ยน driver หลายเวอร์ชั่นแล้ว ควรจะทำยังไงดีครับ ช่วยด้วยยย ลืมไป ลองเปลี่ยน CPu แล้วด้วยนะ

OverclockZone Member maxx2007's Avatar

up bios

Bookmarks

Bookmarks