overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 8 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 155

Thread: 499th-วันเดียว!!Corsair H100/G-Shock/Olympus/DVD/Rayban/adidas/BBGun/Bose ปิด22.30.59

OverclockZone Member Champppkub's Avatar

Default 499th-วันเดียว!!Corsair H100/G-Shock/Olympus/DVD/Rayban/adidas/BBGun/Bose ปิด22.30.59

1.Corsair H100
    ชุดน้ำระบบปิด พึ่งได้มาสดๆร้อนๆ น่าจะถอดจากเครื่องไม่นาน
    เพราะซิลิโคนยังเปื้อนอยู่เลย ซิลิโคนยังไม่แข็ง ผมว่าถอดมาไม่เกินอาทิตย์มั้งครับ
    ส่วนในด้านการใช้งาน อ่านดีๆ ก่อนตัดสินใจประมูลนะครับ ผมเทสได้ตามนี้
    -หัวเสียบไฟ Molex มันหลุดมา 1 สาย ผมประกอบกลับ+ยัดให้แน่นหนา ใช้ได้ปกติ ไม่มีผลแต่แค่อยากบอก
    -เทสเสียบไฟ มีเสียงปั้มทำงาน
    -กดปุ่มที่ตัวบล็อก ไฟเปลี่ยนตามการกด+เสียงรอบดังขึ้นเมื่อกดไฟเต็ม
    -ถ้าวางเฉยๆเสียงปั้มก็ไม่ดัง แต่พอขยับไปๆมาๆ เสียงมันดังตามคลิป
    -น็อตยึดบอร์ด ไม่รู้ของค่ายไหน แต่คาดว่า intel และมีน็อตยึดเพียง 3 อัน ขาด 1 อัน หาไม่น่ายาก
    -ผมไม่ได้เทสกับเครื่องตัวเองเพื่อเช็คอุณภูมิใดๆทั้งสิ้น เพราะผมไม่สะดวก

สรุปเลย ประมูลตามสภาพ ได้มาแบบไหน ขออนุญาตขายแบบนั้น
    ไม่มีเวลาเทสให้จริงๆ จะเอาเวลาที่ไหนมารื้อบอร์ดได้ เวลานอนยังไม่มีเลย
    ผมขออนุญาต ประกันใจ เฉพาะเสียบไฟติด มีเสียงปั้มทำงาน กดที่ตัวบล็อกแล้วเปลี่ยนไฟได้
    นอกนั้นก็ลองเอาไปดูกันเอาเองนะครับ ฟินหม้อน้ำยังสวยตามรูป

รายการนี้เปิด 100 บาท
    EMS +100(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.SOUNDMILAN ML-1389
    เครื่องเล่น DVD/USB/SD Card/AV in+out/TV
    ขนาดใหญ่โต มโหฬาร ขนาดใหญ่ประมาณโน๊ตบุ๊คจอ 15-16 นิ้วได้
    จอด้านใน ใหญ่ประมาณ 7.5-8 นิ้ว เดี๋ยวผมวัดให้อีกที แต่ใหญ่ครับ
    จอ หมุนได้เกือบรอบตัว หันได้ตามรูปทั้งด้านซ้าย+ขวา
    ปกติผมเอง เป็นคนไม่ค่อยสนใจรับเครื่องพวกนี้มาขาย แต่ตัวนี้ผมว่าเด็ด 55
    ตำหนิ เครื่องมันอ่าน DVD ไม่ได้นะครับ อาจจะอ่าน CD+VCD ได้ แต่ผมตีไม่อ่านแผ่นไปเลย
    แต่ไม่ต้องกลัวครับ เพราะจริงๆแล้ว ผมประมูลเป็นเครื่องเล่นมีเดียร์ไฟล์ต่างหาก
    เพราะมันอ่านหนังจากแฟลชไดร์ฟได้ ดูรูปจาก SD Card ได้ อ่านอีบุ๊คได้(ประมาณเท็ค)
    ฟังเพลงได้ ดู TVได้ ต่อ AV ได้ แค่นี้ก็คุ้มเกินคุ้มแล้วครับ ^_^
    ส้วนสภาพ ก็ตามรูปเลย แบตในตัวยังไม่เสื่อม เปิดโดยถอดหม้อแปลงได้
    มีหม้อแปลงให้พร้อมใช้ รีโมทไม่มี แต่ปุ่มคอนโทรลตามที่เห็น ก็ใช้ได้ครบๆทุกฟังก์ชั่นสบายๆ
    ประกันใจให้ 15 วันครับ

รายการนี้เปิด 400 บาท
    ลงทะเบียน ฟรี

3.Flashdrive 3 in 1
    รายการนี้เป็นแฟลชไดร์ฟ สำหรับ ios/Android/PC
    โดยเป็นหัว Lighting+USBพร้อมแปลงเป็น Micro USB ได้อีก(อันนี้ชอบๆ)
    มีด้วยกัน 3 ตัว แยกประมูลเป็นดังนี้นะครับ
    3.1.สีเงิน 16GB+32GB/3.2.สีทองแดง 64GB
    โดย 3.1 ตัว 16GB ใช้งานไม่ได้ เสียบแล้วให้ฟอแมท
    ส่วนตัว 32+64 ใช้งานได้ปกติทั้งคู่ครับ ทดสอบก็อบไฟล์แล้วได้ความจุตามจริง
    สามารถต่อ Micro USB เข้ามือถือแอนดรอยด์ได้เลย(ผมไม่มี ios ลองให้)
    ประกันด้านการใช้งาน สามารถใช้งานได้กับ PC/Android จริง 15 วัน
    นอกนั้นสภาพตามรูป

รายการนี้เปิดรายการละ 100 บาท

4.G-Shock DW-9500
    G-Shock ญี่ปุ่นแท้ วินเทจ สวยๆ คมๆ เลยครับ
    สีตัวจริง สวยกว่าในรูป ตัวจริงๆเวลาใส่ ไม่เหลืองขนาดนี้
    หรือถ้าอยู่ในวงการจีช็อค จะทราบว่ามันสามารถนำไปย้อมสีต่อได้อีก
    โดยจะเป็นสีเจลลี่ตามที่เราชอบ จะย้อมสีไหนก็ตามสบาย สวยกว่าเดิมมาก
    แต่ผมเน้นขายเดิมๆละกัน จริงๆใส่แค่นี้ก็สวยแล้วครับ
    เวลาใส่จริงขึ้นข้อ มันไม่ได้ดูเก่านะ สีมันจะซอฟลงกว่านี้ออกเทาๆ
    ส่วนการใช้งาน ก็ปกติทุกอย่างเลย ทดสอบเรียบร้อยแล้ว
    ประกันใจ 15 วัน เปิดอาจจะแพง แต่ปิดวันเดียว
    ไม่ออกเจอกันเพจจีช็อค ราคาหนักกว่านี้ แล้วจะมางอแงบอกตามมาจาก OCZ ไม่ได้นะครับ

รายการนี้เปิด 1000 บาท

5.Olympus Mju Tough-3000

กล้องกันน้ำ สภาพพอใช้ สีสวยสะดุดตา ยังใช้ถ่ายรูปได้ปกติ
    แต่!! แจ้งก่อน
    ไม่เคยเทสกับน้ำ ไม่กล้าลอง ดูจากฝาปิดด้านในมีคราบสนิม
    เลยไม่มั่นใจว่าซีลมันยังโอเคอยู่มั้ย แต่รู้ว่าเจ้าของเก่าจัดออกทริปมาก่อนแน่นอน
    เพราะมีวิดิโอใต้น้ำเยอะ เดี๋ยวผมอัพวิดิโอให้ดูอีกทีละกัน
    ส่วนสภาพภายนอกอื่นๆที่พบ คือ ถ้าปิดเครื่องนานๆเวลาเปิดต้องตั้งวันที่ใหม่(ผมยังไม่ได้ลองตั้งวันที่นะ)
    นอกนั้นสภาพตามรูปครับ ที่ชาร์จไม่มีให้ ผมใช้ที่หนีบแบตอันละ 50 บาท ใช้แทนได้ปกติ
    ประกันใจในส่วนการใช้งาน 15 วัน กรุณาอย่านำไปลงน้ำ หมดประกันแล้วค่อยจัดเต็มละกัน

รีวิว
    http://nimon1860.blogspot.com/2011/1...ough-3000.html

6.กล้องติดรถยนต์ FHD
    กล้องติดรถยนต์ความละเอียด Full HD สภาพดี ใช้งานได้ปกติ
    ยกเว้นโหมดให้ปรับ คือ ปรับได้แค่ถ่ายวิดิโอ+ถ่ายรูปเท่านั้น กดรีวิวไม่ได้
    มีเมมให้ 32GB และขาติดกระจกตามรูป ใช้งานได้ปกติ
    สภาพตามรูป ประกันใจ 15 วัน

7.Ext. DVD LG
    รายการนี้ มี 2 ตัว ต่างรุ่นกัน ลองพิจารณากันดูก่อนประมูลนะครับ
    ผมเทสคร่าวๆให้ว่า ทั้ง 2 ตัว เสียบคอมใช้งานได้เลย อ่านแผ่นลื่นๆเท่านั้นครับ
    ส่วนสภาพก็สวยๆทั้ง 2 ตัว ด้านตัวสีดำน้ำหนักจะเบากว่าตัวสีขาวครับ
    แยกประมูลเป็น 7.1.ดำ/1.2.ขาว ตัวสีขาวมีสาย Mini USB สีขาวให้ครับ
    ประกันใจ 15 วันทั้ง 2 รายการ เปิดแพงต้องขออภัย ของใช้ได้เลย รับมาแพงครับ(ราคาเปิดนั่นแหละ)

รายการนี้เปิดชิ้นละ 300 บาท

8.Rayban RB3275
    Rayban อิตาลีแท้ๆ สภาพกลางๆ มีตำหนิบางจุด ประมูลไปใส่ขำๆ
    ตัวแว่น โครงสร้างยังดีเหมือนเดิม แข็งแรง ใช้งานได้ปกติ เลนส์เดิมๆ
    สภาพก็ดูจากรูปได้เลยครับ ของใหม่รุ่นนี้ไม่ต่ำกว่า 4-6 พัน
    ประมูลไปใส่เที่ยว ใส่เล่นกันตามสบาย นานๆแว่นแบรนด์ดังๆผมจะเปิดถูก

ส่งลงทะเบียนฟรี

9.Logitech Powershell
    รายการนี้เป็นจอยเทพ สำหรับ iPhone 5/5S และ iPod Touch ที่รองรับ
    ตัวสินค้า ผมไม่มีมือถือเพื่อเทสให้นะครับ เลยไม่รู้ว่าใช้งานได้มั้ย
    แต่ผมซื้อมาแบบใช้ได้ ขอรับประกันไว้ก่อนละกัน มีปัญหาคืนเงินเต็มจำนวน+ค่าส่งกลับให้ด้วย
    สภาพก็สวยๆตามรูปเลย มีโฟมรองด้านหลังมาให้ด้วยครับ(ปกติจะหลุดหายกันบ่อย)
    ตัวจริงสวยมากครับ ฝาหลังสวย ไม่เหนียว ยางเต็มๆเหมือนใหม่
    นอกนั้นสภาพตามรูปครับ ของใหม่รุ่นนี้ 3,190 บาทครับ

รีวิวครับ
    http://www.siampod.com/2014/01/31/re...for-iphone-5s/

รายการนี้เปิด 500 บาท

10.Gigabyte HD7790
    รายการนี้ได้มายกกล่อง ยังไม่ได้ลองเทส เพราะน็อตพัดลมหายไป 3 ตัว
    ดูจากสภาพแล้วไม่มั่นใจว่าใช้ได้มั้ย ด้านหลังไม่สวยตามรูป
    ขอเปิดแพงไปก่อน เดี๋ยวลองเทสแล้วจะมาบอก+ยกเลิกอีกที

รายการนี้เปิด 500 บาท

11.adidas ADH2883
    นาฬิกา adidas ของแท้ สภาพพอใช้
    ของใช้งานได้ปกติ ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม ไฟติดดีเหมือนเดิม
    กระจกมีรอย เวลาใส่มองไม่ค่อยเห็น แต่ตอนถ่ายรูปมันได้มุมก็เลยดูเยอะ
    สายนาฬิกา ตรงรูใส่เข็ม บางช่องมันปรินิดนึงตามรูป ยังใส่ได้ปกติ

รายการนี้เปิด 300 บาท

12.BB Gun M1911A1
    รายการนี้เป็น BB Gun หลงมา 1 กระบอกนะครับ ไม่ใช่แนวแต่เห็นแล้วชอบ นึกว่าของจริง
    พูดกันตามตรง ผมค่อยจะสันทัดเรื่องนี้เท่าไหร่ อยากถามอะไรเชิญถาม จะลองให้
    ตัวปืนแบบนี้ ปกติผมเคยเล่นแต่ที่มันเป็นปืนอันละ 5 ร้อย ยันพันกว่าบาท
    ส่วนตัวรุ่นนี้ผมว่าน่าจะคนละเกรดกับที่ผมเคยจับเล่นนะ เพราะมันเป็นเหล็กทั้งกระบอกเลย
    จะมีตรงส่วนสีน้ำตาลตรงด้ามจับที่ผมคิดว่าไม่น่าจะใช่เหล็ก แต่นอกนั้นคิดว่าทั้งตัว
    เพราะมันหนักมากๆ เผลอๆโลนึงน่าจะได้มั้ง ลองนึกภาพตามดูนะครับ
    ส่วนการใช้งาน ลองขึ้นลำ กดยิงได้ สามารถล็อกได้ตามรูป
    นอกนั้นจะให้ผมถ่ายเจาะอะไรตรงไหน หรือถามอะไรแจ้งมา
    สุดท้าย ผมยังไม่เคยลองเอาลูกกระสุนลองนะครับ เพราะบ้านผมไม่มี ได้มาแค่เท่าที่เห็น
    ประกันไม่มีให้ เพราะไม่รู้จะประกันส่วนไหนของมันให้ดี
    รายการนี้คิดว่าควรส่งเป็น Kerry นะครับ เพราะไปรษณีย์เค้ามีป้ายไม่รับ BB Gun

รายการนี้เปิด 800 บาท
    ส่ง Kerry ฟรี

13.ฺV-Moda Crossfade LP M80

หูฟัง V-MODA M-80 Mini Fullsize ตัวแรกของค่าย BASS หนักจัดเต็ม

ผลิตจากวัสดุคุณภาพดี ตัวคาดศรีษะทำมาจาก เหล็กที่สามารถปรับโค้งงอ
    สายเสียบทำมาจากทอง 24k สายเคเบิลและปลั๊ก สามารถโค้งงอมากกว่า 1 ล้านครั้ง
    มีไมค์ที่ใช้งานง่ายพร้อมปุ่มปรับระดับเสียง
    สามารถปรับแต่งรูปแบบของหูฟังให้หลากหลายด้วย Accessories หลากสีสัน
    ออกแบบมาให้รองรับกับ i-Phone i-Pad i-Pod ,BackBerry, Andriod , PC
    รายการนี้ ใครชอบหูฟังเบสหนัก คลั่งเบส แนะนำว่าควรมีครับ
    แล้วยิ่งถ้าไม่ชอบพวกหูฟูลไซส์ใหญ่ๆ ตัวนี้ตอบโจทย์ลงตัวที่สุดแล้ว
    เป็นหูฟังมินิฟูลไซส์ ให้ความรู้สึกเหมือนใส่หูตัวท็อปแต่เบาและเล็กกว่า
    คุณภาพเสียง ค่ายนี้เน้นเบสเป็นชีวิตจิตใจ รับประกันความตึ๊บ
    สภาพหูฟังก็ยังโอเคครับ มีรอยตามการใช้งาน แพ็ดเดิมๆทั้งหมด
    สายเดิม แจ็คเดิม ผมประกันใจให้ 15 วันครับ
    รุ่นนี้อะไหล่มีเปลี่ยนหมดครับ ทั้งแพ็ด ทั้งฝาครอบหู ในไทยก็มีขายครับ สบายใจได้เลย
    เปิดแพงหน่อย ของใหม่ 7990-8990 บาทครับ ใครคิดว่าแพงและหาง่ายก็ผ่านโลด

รายการนี้เปิด 2200 บาท
    ส่งลงทะเบียน ฟรี

14.Hoco W4

หูฟัง Bluetooth 4.0 สภาพสวยมาก เหมือนใหม่ หนังเต็มๆแน่นๆ
    ใช้งานได้ปกติ ระบบทำงานแบบสัมผัส ใช้งานได้ทั้งมีสายและไร้สาย
    หูฟังตัวนี้ ผมได้มา 2 ตัว ผมเก็บไว้ใช้เองตัวนึง เอามาแบ่งตัวนึง
    แนะนำเลยว่าดี ใช้งานง่ายดี เบาด้วย ไม่ต้องเน้นฟังแบบเว่อร์นะ(มันคนละเรื่องกัน)
    ตัวนี้ เน้นฟังสบาย ฟังง่าย เสียงมีครบทุกย่าน ไม่หนักหัว ทนมือทนเท้า ประมาณนี้
    ประกันใจให้ 15 วัน สภาพก็สวยตามรูปเลย มีที่ชาร์จ Jabra แท้ให้ด้วย

15.Microsoft Sculpt Ergonomic
    รายการนี้ ประมูลเม้าส์ แถมคีบอร์ดนะครับ เนื่องจากมันใช้งานได้แค่เม้าส์
    แต่คีบอร์ด ผมไม่มีวิธีแพร์สัญญาณให้มันจับคู่กันได้(ตัวรับสัญญาณเหมือนกัน)
    ใครพอจะทราบแจ้งผมหน่อย ผมยินดีให้ค่าวิชา 500 บาทเลย
    ต่อๆ เม้าส์ใช้งานได้ปกติ มีรอยบ้างนิดหน่อย เทสแล้วใช้งานได้ดี
    ปุ่มกดได้หมด เซนเซอร์ดีมาก ตำแหน่งวางมือเห็นตลกๆ แต่ใช้งานจริงได้ดีนะครับ
    นอกนั้นสภาพตามรูป ประกันใจให้ 15 วันเฉพาะเม้าส์
    ส่วนคีบอร์ด ใส่ถ่านไฟติดปกติ ไม่มีฝารางถ่าน ที่เห็นมันเป็นแบบนั้นที่จริงมันคือคราบฝุ่นครับ(เช็ดได้)

ลงทะเบียน ฟรี(ต้องการคีบอร์ด้วย ค่าส่ง+60)

16.Urbanears Plattan
    หูฟัง Urbanears แท้ เสียงดี ใครเคยฟังแล้วน่าจะชอบเบสยี่ห้อนี้
    สภาพหูฟังยังโอเค แพ็ดลอกแล้ว สายเดิม แจ็คเดิมๆหมด
    ของใช้งานได้ปกติ รุ่นนี้แชร์เพลงกับเพื่อนได้ โดยเอาหูฟังตัวอื่นมาเสียบได้
    นอกนั้นสภาพตามรูป ประกันใจ 15 วัน

17.Memorex MI4604P
    ลำโพง iPod/iPhone เป็นนาฬิกาปลุก+วิทยุในตัวด้วย
    สภาพสวยมาก ไร้รอย เหมือนใหม่ มีหม้อแปลงพร้อมใช้
    ของใช้งานได้ปกติ เสียงไม่แตก ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม
    สามารถชาร์จไฟไปในตัวได้ ประกันใจให้ 15 วันยาวๆ

รายการนี้เปิด 400 บาท
    ส่งลงทะเบียนฟรี

18.ที่ชาร์จ Bose Soundlink Mini
    ที่ขาร์จแท้ของ Bose ใช้งานได้ปกติ สภาพสวย
    ของถอดออกจากตัวเครื่อง เนื่องจากเครื่องพัง
    ประกันใจให้ 15 วัน ของใหม่มี 1XXX ครับ

19.ชาร์จไร้สาย Nokia
    แท่นชาร์จไร้สาย Nokia แบบวางนอน ใช้ได้กับมือถือระบบะQi ทุกรุ่น
    ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่ตรงจุดชาร์จ เพราะมันวางนอน จะขยับไปทางไหนก็ตามสบายเลย
    สภาพก็สวยๆเหมือนใหม่ ซีลด้านล่างยังไม่ได้ลอก ประกันใจ 15 วัน

ลงทะเบียนฟรี

20.Sony Cyber-shot DSC-T700
    คอมแพ็คเทพในตำนาน ของแพงระดับที่เอิ้อมถึงยากครับ
    รุ่นนี้ สมัยก่อน ตัดส่งมือสองกันเป็นหมื่นนะ สมัยออกใหม่ๆ ผมเคยตัดตู้มาขาย
    ส่วนรายการนี้ ตัวกล้องใช้งานได้ปกติ ไม่มีที่ชาร์จ แต่หนีบแบตได้
    ถ้าเจอที่ชาร์จก่อนปิดประมูลจะมาแจ้งให้ทราบอีกที เก็บไว้แต่ผมลืม
    ส่วนสภาพนั้น ก็มีรอยบ้างตามการใช้งาน จอมีรอย 1 จุด แต่ใช้ได้ปกตินะ
    จอทัชสกรีนได้ปกติเลย ระบบกล้องใช้งานได้ มี MS 1GB ให้พร้อมใช้
    นอกนั้นสภาพก็ตามรูปเลยครับ เปิดแพงนิดนะ ไม่ออกไม่ได้ซีเรียส ^_^
    ประกันใจ 15 วันเหมือนเดิม

รายการนี้เปิด 700 บาท
    EMS ฟรี

รอยที่เห็นเหมือนรอยช้ำบนสินค้า มันคือรอยฝุ่นในเซนเซอร์ของกล้องผมนะครับ ดูกันดีๆเน่อ

อันไหนบอกเสียก็เสียนะครับ นอกนั้นประกันใจ 7 วันตั้งแต่รับของครับ!!!

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่ใหญ่สุดเพียงชิ้นเดียว
    7.การประมูลสิ้นสุดวันพุธที่ 24/01/61 เวลา 22.30.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24ชม. และชำระเงินภายใน 48 ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 22.30.59 แทน
    12.กติกาพิเศษ!!! ท่านที่ประมูลสินค้าได้ ถ้าโอนหลังจากประมูลสิ้นสุดไม่เกิน 5 ชั่วโมงหลังจากปิดประมูล(ยกเว้นรายการที่แจ้งว่าไม่รวมโปร)
    ผมจะจัดส่งให้ฟรี โดยส่งเป็นแบบลงทะเบียนให้(กรณีน้ำหนักเกิน ส่งเป็นธรรมดา)
    13.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว

ช่องทางการติดต่อผม
    09-9246-9899(สะดวกสุด)
    09-3393-9909(มือถือพัง ออนไลน์บางเวลา)
    Line:Champppkub(พิมพ์ทิ้งไว้ได้เลย ดึกๆหรือเช้าๆจะตอบที)
    FB:Wansompob Boonchoopirach(ออนตลอดเวลา ตอบไว ถ้าจะแอดเพื่อนกรุณาแจ้งด้วย ปกติไม่ได้กดรับมั่วๆครับ ดูทุกคน)

ตัวอย่างการร่วมประมูล
    หัวข้อรายการที่จะบิด/ราคา/เบอร์ติดต่อ(ลงหรือไม่ลงก็ได้)/ชื่อ(จะใส่ไม่ใส่ก็ได้ แต่ถ้าใส่ก็จะได้รู้จักกัน)
    เช่น
    1.1000000/0867781250/แชมป์

อ่านให้จบ ดูรูปให้ครบ แล้วค่อยประมูลนะครับ จะได้ไม่งอแงทีหลัง!!!

ฝากกด Like เพจ Gadget Box ด้วยนะครับ เอาไว้ติดตามข้อมูล สินค้าเข้าใหม่ ซื้อ-ขายในเพจ ครับ
    https://web.facebook.com/Gadget-Box-1470357946589248/

บุคคลที่มิควรนำไปเป็นแบบอย่าง

User:nosnara
    User:uhhu
    User:wisanu.s
    User:tonevolution
    User:nakia116
    User:lovemouy
    User:Junghnub
    User:ake000
    User:tonsamaa

เหตุผล:ประมูลสินค้าได้แล้วไม่รับผิดชอบ เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีแก่เยาวชนและเพื่อนๆห้อง Bid Zone จึงขอตัดสิทธิ์ทุกกรณีของยูสเซอร์นี้เพื่อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่างสืบไป หากท่านใดพบเจอก็ผ่านกันไป

OverclockZone Member

14.200/0817447766

pakornwis's Avatar
    กิ่งแก้ว-เทพารักษ์-ซ.ไปรษณีย์เก่า

6 / 100 / 086-996-9066

มีสายชาร์จให้ด้วยใหมครับหรือมีตามภาพเท่านั้นครับ

mootam's Avatar

3.2 /500
    0860979897/boon

ว่าแต่ท่านแชมป์คิดว่าเป็นปืนจริงนี่อย่าเอามาไว้ในรถนะครับ เอ๊ะหรือเอาไว้ขู่ดี

1.เปิดไป300 / O99 59 23 8 92

OverclockZone Member ae3848's Avatar
    คู้บอน รามอินทรา

17/400.-

OverclockZone Member btton4's Avatar

5./200
    14./200
    20./700

0922591920

OverclockZone Member maxdorson's Avatar
    อช.เขาแหลม กาญจนบุรี

6.120
    16.150
    0890229501

6. 300
    เรืองปืนนี่อยากได้ ลูกซองยาวนัดเดียว ไว้เฝ้าสวนที่มีทะเบียน ผมมี ป3 ท่านแชมป์ เจอเมื่อไร PM เลยนะครับ
    0866123987

OverclockZone Member k1i6t15's Avatar
    อ่อนนุช 44, BTS บางจาก

อยากร่วมสนุกด้วยไม่ทราบว่าจ่ายเงินตอนสิ้นเดือนได้ไหมครับพี่แชมป์

OverclockZone Member dang66's Avatar

14.250/0909891069

OverclockZone Member maysa's Avatar
    นนทบุรี เดอะมอลล์งามวงศ์วาน

6.กล้องติดรถยนต์ FHD
    กล้องติดรถยนต์ความละเอียด Full HD สภาพดี ใช้งานได้ปกติ
    ยกเว้นโหมดให้ปรับ คือ ปรับได้แค่ถ่ายวิดิโอ+ถ่ายรูปเท่านั้น กดรีวิวไม่ได้
    หมายความว่าดูบนกล้องไม่ได้ใช่ไหมครับ
    ถอดเมมไปดูที่อื่นได้

OverclockZone Member benzanova's Avatar

14.300

blacklist สุดท้ายใหญ่ดีจัง

jino007's Avatar
    Chiangmai,50100

1.700 084-0478898
    เจ้าเดิมครับ หวังว่าจะไม่พลาดมาตอนท้ายนะครับ

ChitI2o's Avatar
    อุบลราชธานีศรีวนาลัยประเทศราช

12. เปิด 8OO
    O8O475797O

Sent from my MI MAX using Tapatalk

OverclockZone Member pungpond 1's Avatar

8. 120
    0804333304

3.1 / 100
    15 / 100
    0894823768

OverclockZone Member aasiam's Avatar

OverclockZone Member patiput's Avatar
    พิษณุโลก / มหาวิทยาลัยนเรศวร

3.1 200/ 0873077612

OverclockZone Member surachat_pea's Avatar
    สมุทรสาคร-บ้านแพ้ว

3.1 Flashdrive 3 in 1 /150บาท
    8.Rayban RB3275 / 150บาท
    14.Hoco W4 /350บาท
    0897814229ต๋องครับ

Page 1 of 8 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks