Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS-WAR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CRYSIS-WAR

ไม่รู้ใช่ด่านสุดท้ายปล่าว ที่รถไฟมันจอดในป่าอ่ะแล้ว มีเอเลี่ยนมาให้ยิง ผมยิงหมดแล้ว ต้องทำไงหรือครับ ไปที่จุดเขียวๆก็ทำไรไม่ได้

มองหาให้แน่ใจครับ ว่ายิงหมดแล้ว
    พวกหุ่นตัวเล็ก บางตัวมันมองยากครับ อาจจะหลบอยู่แถวพุ่มไม้ก็ได้
    ถ้าแน่ใจแล้ว ก็กลับขึ้นบนรถไฟครับ มันจะไปต่อ แล้วก็จะมาถึงสะพานข้ามแม่น้ำ
    จบด่าน(แต่ยังไม่จบเกม)

Comment

Originally posted by spynet View Post
      มองหาให้แน่ใจครับ ว่ายิงหมดแล้ว
      พวกหุ่นตัวเล็ก บางตัวมันมองยากครับ อาจจะหลบอยู่แถวพุ่มไม้ก็ได้
      ถ้าแน่ใจแล้ว ก็กลับขึ้นบนรถไฟครับ มันจะไปต่อ แล้วก็จะมาถึงสะพานข้ามแม่น้ำ
      จบด่าน(แต่ยังไม่จบเกม)
      ผมผ่านด่านนี้แล้วครับ โดยเริ่มเล่นเซพใหม่ สงสัยเซพเก่าเสียผมยิงหมดแล้วไม่ยอมไป เดินซะทั่วmapเลย

คราวนี้มาถึงด่านสนามบินครับ มันมีไอเอเลี่ยนตัวใหญ่ๆอ่ะครับ ต้องทำไงหรอ ขับรถยิงอยู่ 30 นาทีก็ไม่ตาย

Comment

Originally posted by rooneytu View Post
        ผมผ่านด่านนี้แล้วครับ โดยเริ่มเล่นเซพใหม่ สงสัยเซพเก่าเสียผมยิงหมดแล้วไม่ยอมไป เดินซะทั่วmapเลย

คราวนี้มาถึงด่านสนามบินครับ มันมีไอเอเลี่ยนตัวใหญ่ๆอ่ะครับ ต้องทำไงหรอ ขับรถยิงอยู่ 30 นาทีก็ไม่ตาย
        ผิดพลาดแล้วครับ ใช้รถยิงคงอีกนานกว่าจะตาย
        มันจะมีซากเครื่องบินตกอยู่นะครับ
        ให้เราเข้าไปเอาปืน TAX ในกล่องสีดำๆ(อยู่บริเวณท้ายๆเครื่อง)
        ปืนนี้แรงมาก ห้ามยิงระยะประชิด ไม่งั้นจะตายไปด้วย
        ยิงได้ทีละนัด กระสุนไม่มีหมด ยิงเสร็จต้องใช้เวลาสักพักในการชาร์จ
        พอได้ปืนมาแล้วก็เอาไปยิงมันเลยครับ
        เน้นๆว่าควรยิงที่ปาก เพราะเป็นจุดอ่อน

Comment

ใครซิสเวียนเฮด .............

Comment

Working...
          X