Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีเอา Window Live Messenger 9.0 ออก(มันมีปัญหาเยอะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีเอา Window Live Messenger 9.0 ออก(มันมีปัญหาเยอะ)

เข้าไปที่
    http://support.microsoft.com/kb/290301

กด On This Page แล้วโหลดโปรแกรม uninstall ของ Microsoft มาติดตั้ง

เปิดโปรแกรม และ เอา Window Live Messenger ออก

เกือบจะเผลอลงไปแล้ว

Comment

ทำไมของผมไม่มีปัญหาล่ะครับ ผมว่าเวอร์ชันนี้ดีที่สุดที่เคยใช้มาเลยทีเดียว
      ไซอินเข้าแปปเดียวเอง โหลดดูเวปแคมก็แปปเดียวเอง สุดยอดแล้ว

Comment

ของผมเอาออกได้ตามปกติอยู่ครับ เมื่อวันก่อนลบเวอร์ชัน EN มาลง TH ก็ไม่มีปัญหา อิอิ

Comment

มีปัญหาด้วยคน - w -'

จะเกี่ยวกับ OS รึปล่าวน่ะ ตอนนี้ใช้ XP S3

มัน Login ไม่ได้เลย - w -' Error ตลอด

แต่ดูเหมือนจะ Login ได้แล้วแต่ หลุด

เพราะสังเกตตอนที่จะ Error พวกที่ออนใน Ebuddy ก็หลุดเหมือนกัน

มีใครเป็นเหมือนผมมั้ยครับนี้

Comment

ผมมีปันหาตรงที่มัน ไม่support กับmsn plus

Comment

Originally posted by papermoon View Post
              ผมมีปันหาตรงที่มัน ไม่support กับmsn plus
              ตัวนี้ใช้ได้ครับ ใช้อยู่
              Messenger Plus! Live 4.79b
              http://mirror3.msgpluslive.net/MsgPlusLive-479b.exe

Comment

ผมยังไม่เจอปัญหาอะไรเลยอ่ะตั้งแต่มันออกแบบ full อ่ะนะ เรื่อง Plus คงต้องรออัพเดท

Comment

ยังไม่ได้ใช้เลย ดีมัย

Comment

มันก็มะได้มีปัณหา อะไรเลยหนิครับ ผมใช้ก็แฮปปี้ดี สวยด้วย

Comment

ผมไม่เคยเอาออกเลยครับ จะเอาออกก้อตอนformatลงวินโดวส์ใหม่

Comment

ไม่ว่าข้อเสียหรือเปล่าเพราะว่า บางทีดู webcam ของบางคนไม่ได้อ่ะ บางทีเค้าเปิดมาแต่หน้าจอที่เราเห็นมันจะขาวไปหมด บางคนก็ไม่มีปัญหาอะไร ไม่รู้ว่ามีใครเป็นกันมั่งหรือป่าว

Comment

ลบไป นาน ละงับ -*-

Comment

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า แม้แต่สิ่งที่ดีที่สุดในปัจจุบันก็ไม่อาจหลีกเลี่ยงปัญหาได้

แต่รับลองว่า msn 9 เจ๋วจริงครับ

Comment

Originally posted by bank191 View Post
                              เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า แม้แต่สิ่งที่ดีที่สุดในปัจจุบันก็ไม่อาจหลีกเลี่ยงปัญหาได้

แต่รับลองว่า msn 9 เจ๋วจริงครับ

จริงครับผมใช่ก็ไม่มีปัยหานิครับสวยด้วย ชอบมากเลยอะ

Comment

Working...
                              X